Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ikoje kwa wale wa BAED 2nd year!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by G spanner, Feb 16, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wahusika nilisikia kuwa kuanzia mwaka huu wanafunzi wa Baed mwaka wa pili watapewa wote fedha sawa na si kwa asilimia kwa ajili ya field je ni kweli ilipitishwa?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Walimu bana.
     
Loading...