Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je haya MADISH ya "tv'' ni analog au digital ?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kivia, Feb 22, 2012.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndg zangu naomba kujulishwa je haya madish ya tv yapo ktk mfumo gani ni analog au digital ?. Na je pindi serikali itakapostopisha mitambo ya analog, je na wenye madishi itabidi wanunue vingamuzi au wataendelea kupata channel kama kawaida ? Kwa anayejua naomba msaada.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Scrapper hizo mkuu,jiunge tu na maving'amuzi
     
  3. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    ni digital mzee..
     
  4. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni digital
     
  5. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni Digital na yataendelea kutumika Daima, tatizo ni vituo vya TV's vitaendelea kurusha matangazo yake "free on air" ili tuendelee na Satelite Dish au watauza matangazo yao kwenye Ving'amuzi...
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwanza ktk nchi za wenzetu wanatumia both ditital na analogue kaka hata ktk cable zao utaona kuna digital na analogue channels. kwa bongo ni blahblhah tu itachukua mda kuingia full digital lkn mitambo hiyo hawatazima mwisho wa mwaka huu kama wanavodai, miundo mbinu ya digital haijakaa vema na wanatakiwa kuwa na service provider walau mmoja ili kuwapunguzia wananchi mzigo wa garama za vingamuzi,wanapaswa hao wa vingamuzi kuweka channel zote za tanzania na za nje wataamua wenyewe na mwananchi awe na uchaguzi,hili la tbc na clouds afu star na itv wawe na vingamuzi vyao TCRA wamekurupuka waende shule wakasome ICT.
     
  7. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nchi gani hizo mkuu wanatumia both?
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu receiver ndio zinakuo digital au analog lakini kwa siku hizi receiver nyingi ni digital hivyo bado tutahitaji sana madish, ili kupata matangazo ya masafa marefu hata kama provier watakuwa ktk digital na wanatoa vin' gamuzi.
     
  9. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Hata mimi naona hawa jamaa sijui vipi. Agape Television Network wana king'amuzi chao cha TING, TBC nao wana king'amuzi chao cha Startimes ambapo ndani yake unapata TBC1, TBC2, Ch10, Clouds tv, Haya sasa Na hawa ITV, Star TV wana mpango gani, je na wenyewe wataweka ving'amuzi vya kwao?

    Hiii ina maana kama unataka kuangalia chaneli zote za Tanzania uwe na ving'amuzi vingi? na wakati huohuo kila king'amuzi kuna malipo yake ya kila mwezi ili kupata chaneli hizo.

    Ningekuwa mimi ndio TCRA ningeamua kuweka TV zote katika king'amuzi kimoja tu. Kwanini wasifanye hivyo? ndio maana tunasema wamekurupuka.
     
  10. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bnyar mchga

    haya maoni ni ya habari mchanganyiko an si ya kitekniki.
     
  11. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu umekurupuka vibaya sana?
    Inaonekana hujui lolote umeandika ili nawe uonekane kama upo.
    Wewe hujui halafu hujijui kama hujui na unajiona kama unajua.
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    I miss u Rev. Fr. Masanilo
     
  13. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali wanampango wa kuongeza wigo wa kodi kupitia ving'amuzi. Si vibaya lakini inaonekana kama hawajajipanga. Sasa watu itabidi wanunue ving'amuzi zaidi ya kimoja ili kuweza kuangalia chaneli zote za ndani. Hizi zote ni gharama zinazoweza kuepukwa kama wangekuwa wamepangilia vizuri.
     
Loading...