Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hawa viongozi utawakumbuka kwa lipi? Liwe jema au baya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JATELO1, Nov 12, 2011.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wana Jf,
    Hawa viongozi utawakumbuka kwa lipi?
    1. J.K. Nyerere;
    -nitamkumbuka kwa kuachia umoja wa Watanzania
    -kututunzia rasilimali zetu hasa madini,nk.
    -kuona thamani ya Watanzania na kuishi maisha kama ya walio wengi.
    -Aliwathamini sana wananchi wake.

    2. A.H.Mwinyi;
    -alitupa uwezo wa kujua yanayoendelea nchi zingine kwa kuruhusu vitu vingi nchini
    -ni mtu wa watu asiye na makuu na mtu
    -Hakuwa na uwezo wa kujua ni uhuru kiasi gani angetoa ktk sekta ya Uchumi.

    3. B.W.MKAPA;
    -Aliiwezea uchumi kwani pesa yetu ilikuwa na thamani, hivyo wananchi wengi walinufaika.
    -Atleast alikuwa na uelewa nini maana ya uongozi .
    -pia alikuwa na vision ya kutaka kupeleka nchi sehemu fulani.
    -alijitahidi kuhimarisha miundo mbinu kama barabara na madaraja.
    -ALIANZA UFISADI mara tu baada ya kifo cha Mwl. Nyerere.
    -alikuwa mtu wa kwanza kufanya biashara binafsi IKULU, na kugeuza IKULU kuwa ofisi za biashara zake.
    -Hakika alituibia sana hasa kipindi chake cha mwisho, ikiwa ni sehemu ya maandalizi ya uchaguzi mkuu mwaka 2005.

    4. J.M. Kikwete;
    -Ni kiongozi mwenye sura nzuri.
    -Anajua kutia moyo watu jao hali ni ngumu kimaisha lkn tunaishi kwa matumaini ambayo anajua fika kwamba hayatapatikana ktk kipindi chake.
    -kiongozi wa kwanza kukosa Trust ya watu wa Usalama wa Taifa, kwani mwaka 2010 maeneo yanakokaliwa na wakuu serikalini kama Oysterbay alipata kura chache kuliko Dr.Slaa.
    -Ana Safari nyingi sana ndani na nje ya nchi hadi anakosa muda wa kutatua shida za wananchi.
    -Makamu wake na Mama Kikwete nao wana safari nyingi sana na hii ni Matumizi mabaya ya pesa zetu.
    -sijui hata anakopeleka nchi-labda anajua yeye.
    -kila kitu kimeuzwa sasa -rasilimali zetu
    -mgogoro kila mahali; CCM mgogoro, UVCCM mgogoro, wananch migogoro,n.k.
    -Anapenda sana kulipiza kisasi; mfano yanayowakuta CHADEMA na viongozi wake sasa ni matokeo ya Dr. Slaa kukataa kutambua Urais wake mwaka jana (mwenye akili atalikua hilo).
    -Anawatumia dola (hasa Polisi na Mahakama) kama vyombo vya kuwanyanyasia wananchi mbalimbali wanaodai haki zao.
    -Ni kiongozi anayelenga kuwafurahisha rafiki zake, ndugu zake, jamaa zake na si kufanya vitu kwa maslahi ya wananchi hasa ktk nafasi za uongozi.
    -Ameshindwa kujifunza ktk na uhalisia na hakika ndani ya muda mfupi, wananchi wengi hawana imani naye tena.

    Wadau, nanyi ongezeni mazuri au mabaya mtakayowakumbukia hawa viongozi wetu.
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jamani hii thread mbona mko kimya hivi?
     
  3. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Umenena vyema ...almost all.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    100% mia
     
Loading...