Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, hawa tu ndio CCM vyuo vikuu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bukanga, Apr 30, 2012.

  1. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akipokea Vijana wa Shirikisho la CCM la vijana wa CCM wlioko vyuo vya Elimu ya Juu, walipofika leo kwenye Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM, Dar es Salaam, kumfikishia ujumbe wao kuhusu mawaziri na watumishi wa serikali wanaotuhumiwa kuhusika na upotefu wa fedha za umma.
    [​IMG]
    Nape akisoma ujumbe kwenye moja ya mabango waliyofika nayo wanafuvyo hao.


    [​IMG]
    Wanavyuo wakionyesha bango la kuwataka wasaidizi wa Rais kuwajibika inapobidi.
    [​IMG]
    . Nape akisoma ujumbe uliloonyesha kumvutia zaidi kwenye moja ya mabango ya wanavyuo hao.
    [​IMG]
    Vijana hao wakionyesha bango lenye ujumbe mahsusi kuhusu maana ya Mapinduzi.
    [​IMG]
    Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akizungumza na vijana wa Shirikisho la CCM la vijana wa CCM wlioko vyuo vya Elimu ya Juu, walipofika leo kwenye Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM, Dar es Salaam, kumfikishia ujumbe wao kuhusu mawaziri na watumishi wa serikali wanaotuhumiwa kuhusika na upotefu wa fedha za umma
     
  2. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wangekuwa ni wa chadema hawa wangeshafukuzwa chuo
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sinema za CCM hizo
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni aibu kwa vijana wetu wa vyuo vikuu. Hata ujumbe wao hauna mashiko kabisa.
    Sasa nape atawasaidia nini??
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ccm imeishiwa mbinu kabisa!
    Sasa haya maandamano ya kwenye marking lot ya ofisi ya ccm ya watu kumi na moja maana yake nini!!

    Wanashinikiza nini hawa??
    Akili za bata hizi, kula uchafu lazima uharishe tu!!
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,091
    Likes Received: 11,338
    Trophy Points: 280
    ukisoma kwa makini hayo mabango yameandikwa na mtu mmoja.
    Then kama ni maandamano ya kumpongeza JK na CCM yake mbona waandamanaji hao wamekua na sura za unyonge kama vile hawapendi hili jambo wanalolifanya????
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Halafu mbona wamechoka sana, BOOM imeisha nini??
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hilo kofia la nape ni zuri sana kuzuia jua, najua kwanini analivaa!!
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Njaa haimpendezi mtu
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Vyuo vikuu maana yake ni chuo zaidi ya kimoja kama hiyo ndio maana yake basi ni wachache sana.......#mtazamo.
     
  11. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watakuwa wote hao wameshapewa hela hapo
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Halafu mbona wanaonekana kama vibwengo?
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    [h=3][​IMG][/h]Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akipokea Vijana wa Shirikisho la CCM la vijana wa CCM wlioko vyuo vya Elimu ya Juu, walipofika leo kwenye Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM, Dar es Salaam, kumfikishia ujumbe wao kuhusu mawaziri na watumishi wa serikali wanaotuhumiwa kuhusika na upotefu wa fedha za umma.
    [​IMG]
    Nape akisoma ujumbe kwenye moja ya mabango waliyofika nayo wanafuvyo hao.


    [​IMG]
    Wanavyuo wakionyesha bango la kuwataka wasaidizi wa Rais kuwajibika inapobidi.
    [​IMG]
    . Nape akisoma ujumbe uliloonyesha kumvutia zaidi kwenye moja ya mabango ya wanavyuo hao.
    [​IMG]
    Vijana hao wakionyesha bango lenye ujumbe mahsusi kuhusu maana ya Mapinduzi.
    [​IMG]
    Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akizungumza na vijana wa Shirikisho la CCM la vijana wa CCM wlioko vyuo vya Elimu ya Juu, walipofika leo kwenye Ofisi Ndogo ya Makao Makuu ya CCM, Dar es Salaam, kumfikishia ujumbe wao kuhusu mawaziri na watumishi wa serikali wanaotuhumiwa kuhusika na upotefu wa fedha za umma

    Source:Mjengwa blog
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waganga njaa watupu! Huyo bibi picha ya kwanza nyuma ya Nape, si angetumia weekend yake kukaa na Wajukuu tu badala ya kwenda kupoteza muda wake kufanya mambo ya kijinga!
     
  15. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maandamano ya kutengenezwa.
     
  16. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mbona kama vile mwandiko wa mabango yote ni kama unafanana!??
    Ama kweli, "ndio maana Kenya wanatudharau"
     
  17. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Hayo yalikuwa maandamano ya kwenda msibani? Mbona wanaonekana wana sura za huzuni!
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    waandamanaji wenyewe wako wapi? Mbona hawazidi hata kumi. Naona ni kakikundi tu kadogo kawatu kalikobeba mabango. hii sasa aibu bora wasingepublicize, maana tuna uhakika wangekuwa wa CHADEMA hata pa kukanyaga pasingekuwepo.
     
  19. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    njaa balaa...hata yule renatus mkinga aliyekuwa anawacheka wanafunzi/vijana wa udom kuwa sasa wanasoma kwenye giza totoro(kipindi cha mgao wa umeme) baada kuichagua ccm naye sasa amekuwa vuvuzela la ccm kama hawa misukule tunaowaona...!
     
  20. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni maandamano makubwa sana ya wanavyuo kuwahi kutokea yakiunga mkono juhudi za jk,umati unatosha kabisa,ona vijana walivyojazana,viva ccm,viva magamba,hongereni wanavyuo kwa ujasiri wenu wa kufanywa wapiga debe wa bei nafuu
     
Loading...