Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je?hawa mapacha wananichezea shere ama vp?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Jul 6, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna madada wawili mapacha mtaa ninaoishi.ni wageni na wamehamia yapata mwezi mmoja.nitawaita jane na june.nilimuuzia sera zangu jane na akanikubalia 2we wapenzi.lakini kila nnapokuwa nae huhisi kuwa pengine ni june na hujaribu sana katika maongezi nidadisi kama sio shere ninachezewa bali nimeshindwa.hivi kuna njia naweza watofautisha kweli?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo mmekubaliana mzini..? au?

    Yo Yo uko wapi?
     
  3. R

    REOLASTON Member

    #3
    Jul 6, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tutakusaidia vipi na wakati wewe ndio unawajua. tafuta njia ya kuwatofautisha la sivyo utajichanganya we mwenyewe
     
  4. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #4
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anataka awe wa kwanza kuwa na mgeni..
     
  5. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Abdul naona umenipata kimakosa.nimesema kanikubalia urafiki.na ndio unavyosema mkuu reo ni kweli mi ndio nawajua lakini hata wewe hujawahi ona mapacha waliofanana kiasi cha mama yao tu ndio anaweza watambua?ndio nikauliza pengine kuna yeyote ana njia ya kutofautisha viumbe aina hiyo anijuze.
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo liko wapi? kuwa rafiki na wote na ikiwezekana wakiingia 18 zako fanya kweli. Mapacha wengi hupenda ku-share kila kitu.Ilinikuta hiyo mapacha hupenda kuchezea akili za watu si kitu cha ajabu mapacha wa kiume ku-share demu.
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ukimtia mmojawapo mkononi mweke alama sehemu.....
     
  8. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tafuta alama: hasa kovu lolote au baka huwa zipo tu, mapacha wengine kazi kweli kuwatofautisha....
     
  9. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na mkumbuke wadau hawa mapacha bado wageni mitaa ya kwangu so inakuwa tyt kuwachunguza kiundani hata kujua kama wana alama za kuzaliwa ama la.nway namuunga mkono anaesema atakae ingia eneo langu la d nifanye kweli.wacha nivute subra.
     
  10. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ahahahah interesting, utakayempata wa kwanza mtie tracking device mahala fulani...this way utamspot from a distance hata wawe wanafanana kama punda!!!! lol
     
  11. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    atakayeingia mwekee tattoo ndo dawa!
     
  12. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #12
    Jul 7, 2009
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  13. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Aisee wewe bado hujampenda mtoto! Sema ukweli! Mtu ambaye umempenda na kumzimia akakuingia mpaka mifupani huwezi kushindwa kumtofautisha na pacha wake mpaka utuulize hapa JF mbinu zakufanya? Mi sikuelewi. Mbona njia ni nyingi tu?? Sauti, tabasamu, tembea, haiba, macho, nk. Hata kama watakuwa wanafanana namna gani baada ya kitambo utaweza kuwatofautisha. Pole sana mzee. Ila kwanza mpende sawasawa na mfunge ndoa. Siyo sawa kufaidi bila kuwa na wajibu.
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hiyo mbona rahisi... chunguza interest zake/zao utakuja kugundua tofauti kama kuna kamchezo unafanyiwa...
     
  15. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Njia nzuri kila mmoja mpe jina lake tofauti na mwenzie,yaani Jane waweza kumwita A na mtaarifu kua wewe wamwita A,then wapili mpe labda Ashura.Sasa ukitaka kujua yupi ni yupi kila unapokutana nao jaribisha majina hayo kwa kila mmoja hapo utakua unamjua yupi ni yupi.Akija jane mwambie mambo A?Akigoma itika ujue huyo ni June then vice versa to June
     
  16. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sioni mbaya kama wamependa wenyewe wachapwe bakora moja na jamaa...kwanza siutakuwa unapata taste tofauti au na test zitafanana! lol.
     
  17. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    ahahahahaha, hebu ajaribu na arudi hapa JF na taarifa kamili..that wd be interesting!
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sio rahisi kihivyo wataelezana tu,labda niwape kilichonitokea miaka ilopita. Nilianzisha uhusiano na pacha mmoja sasa wakati mwingine tukiongea namuuliza kitu flani tulichoongea anadai kasahau nikahisi wanakula wote.Siku moja nikamuweka 'livebite' ndogo mmoja wao nyuma ya shingo,kesho yake aliekuja hakuwa na alama.Mwenye alama akaja siku ya pili yake.Nikajua wananichezea basi mi nikawa anaekuja bakora tu.Sasa mmoja akanipenda kweli,akaniambia mchezo wao na kuomba msamaha nikamwambia sasa dada yako atakuwa mke mwenza au shemeji? Nikawapiga chini wote.
     
  19. Pelle mza

    Pelle mza JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2009
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 745
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kukata issue wape password tofauti:confused:
     
  20. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Hii kali...ehe hizo password zitakuwa za kufungua nini??? enter password to log in!!!!
     
Loading...