Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? Hata huko kwenu kuna mgao??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by DCONSCIOUS, Aug 24, 2011.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu swala la mgao wa umeme limeleta matabaka makumbwa mawili kati ya wanao athirika na wasio athirika ,Hii inatokana na selikali kutangaza kuwa mgao utapungua au kuisha kabisa , chakushangaza ni kwamba badhi ya maeneo ya nchi hii hasa mikoa ya pembezoni mgao umekuwa mkali zaidi tofauti na sehemu zingine wana tushangaa ,tutukana na kutukejeri tuki lalamika kwamba mgao unaendelea huku kwetu vijijini.

    Hii ni hatari kwa Taifa, swali ni je huko kwenu ni kama kwetu?.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Huku kwetu jana na leo hatuna umeme.
     
  3. B

    Bwana bonny Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tegeta tangu j3 umeme unawaka kati ya saa 5 usiku na saa 2 asubuhi
     
Loading...