Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hapa serikali imenifanyia haki?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Baba Matatizo, May 8, 2011.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Habari za kazi wana JF?Nina Babu yangu amestaafu kazi tarehe1/12/2009,akiwa idara ya maji Tabora mjini.Mpaka leo bado hajalipwa malipo yake ya kuustaafu.Kila kinchohitajika tayari ameshapeleka.Sasa idara ya maji Daresalaam wanasema faili hawalioni wakati mwezi wa 4 mwaka 2010 waliliona wakampa na barua ya kustaafu.Nimeamua kuwaambia wataalamu wa sheria ili niweze kupata kwa kuanzia.Mzee anaishi kwa shida sana wakati haki yake inazungushwa na wajanja wachache!
    Nawasilisha mada.
     
Loading...