Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hapa Kikwete alipewa cheki ya dola ngapi? Laki Mbili au tatu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UDOM, Jan 13, 2011.

  1. UDOM

    UDOM Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je hapa Kikwete alipewa cheki ya dola ngapi? Laki mbili au tatu?
    View attachment 20210
    God knows how boghas this guy is.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    God knows how boghas this guy is.
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    the offer is therefore invalid?
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa jamaa wali-apologise kwa hilo kosa??
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Halafu linachekelea ka zuzu.yaani jk kwei hamnazo mixa kilaza wa karne.he is not serious at all.duh?ngachokaaa baasii tena!!!
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu si ndiye aliyepewa ma PhD ya kumwaga, ahahaha, kweli wabongo tunaongozwa na kilaza wa vilaza
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Tuwe Fair Kidogo kwa Kikwete. If asked ningesema hili sio kosa Lake. I stand to be corrected!!
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi unapokaribishwa "Kama Rais" kwenda kupokea zawadi au kutoa zawadi - hii "dummy cheque" si ni lazima ipitiwe na "wasaidizi" wake hili kuhakikisha kuwa hakuna "misleading" details na yatokanayo?
     
  9. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni ngapi alipaswa apewe 3 au mbili. maskini ya mungu ye anachekelea tu katia dole hajui kinachoendelea.
     
  10. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mpumbavu akikushauri kwa upumbavu nawe ukakubali then huyo mpumbavu amekudharau sana,so jk ni mpumbavu kwa kukubali huo upumbavu,na hao wenye cheki wamemdharau sana
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sio kosa lake kivipi wakati hata hakuwa na haja ya kusoma kilichoandikwa zaidi ya kufurahia upuuzi tu ulioandikwa pale.
     
  12. m

    mcheshi JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    inaelekea hata kusoma hajui nini?
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaaa!:pound:
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Nahisi huyu jamaa hata huwa anasaini vitu vingine bila hata ya kusoma Hahahaaaaaaa!
     
  15. UDOM

    UDOM Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wabongo tunaongozwa na kilaza
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kosa ni la bank ambao hawakuproof read alafu ata wasidizi wa raisi nao wana kosa.
    Ila kwa wasidizi kwa kuwa bosi wao hayuko serious bila shaka ata wao watakuwa hawako serious ndo maana akawachagua kama wasaidiizi wake
     
  17. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mi nawashangaa zaidi wabongo kwa kumchagua mtu kama huyu..kuna tatizo kubwa....najua alichakachua lakini hata zile halali alizopata kura ni nyingi(karibu 50%)..inafaa angepata kura za Dovutwa!!
     
  18. k

    kingmaker Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangelikuwa ni kama wale Ma-DC waliokosea kujua Ambulance iyendee wapi angeshawagombeza mbele ya waandishi wa habari, lakini hao waliompa wamedhiihirisha ni rais wa kumchezea na hatatambua hilo yeye na watu wake na ilikuwa ni ghelesha kwani wanafahamu akili na binadaamu inaona na kutambua namba kabla ya herufi, kwanini hawakuweka laki mbili kwa namba na laki tatu kwa herufi ya maandishi??
     
  19. W

    We can JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani, je, hakuna uchakachuaji wa hiyo namba 3?
     
  20. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hii ni kashfa kubwa sana.. na ni aibu kubwa..
     
Loading...