Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, hali ilivyo sasa, askari wanaogopa nini, na sisi raia tunaogopa nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Massenberg, Feb 8, 2012.

  1. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 180
    Kutokana na hapa taifa lilipofikia, mahala ambapo bila haja ya maelezo ushahidi uko wazi kuwa mwelekeo wa nchi ni lazima ubadilishwe; na kwa kufahamu kuwa hakuna aliyeko madarakani mwenye uwezo wa kubadili hali hii, maswali ya kujiuliza ni haya:
    1 - Inafahamika kuwa askari tunaowaona kila siku barabarani na kwenye Land Cruisers na Defenders hawana chochote wanachofurahia, si mazingira ya kazi wala mishahara. Je, ni kitu gani hicho ambacho kinawazuia kuungana na raia na kubadili mwelekeo?

    2 - Sisi raia pamoja na wingi wetu kila mahala, ni kitu gani hicho kinachotuzuia kufanya ambacho wenzetu kwenye mataifa mengine wanafanikiwa na kuondoa madarakani serikali mbovu kama hii?
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    askari wamekula kiapo cha utii!!
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    PAW akiona hii lazima akupige ban la maisha kwa kuchochea polisi "kupindua nchi"
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Angalia ya Misri walifanya hivyo but hakuna amani.So nafikiri hiyo si njia muafaka hapa kwetu,majadiliano na kuwajibika kwa viongozi inaweza kuwa njia muafaka.MUNGU tujalie amani.
     
  5. M

    Madodi Senior Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio rahisi kama unavyodhani...
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    je raia nao wamekula kiapo cha utii?
     
Loading...