Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Halali Kwa Balali Kuzikwa Usa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Peter Kilanga, May 23, 2008.

  1. Peter Kilanga

    Peter Kilanga New Member

    #1
    May 23, 2008
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi jamani naomba kufafanuliwa ni jinsi gani marehemu MH Dalali kufikia hatua ya kuzikwa USA
     
  2. m

    mtambo Senior Member

    #2
    May 23, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni matakwa ama maamuzi ya marehemu.
     
  3. 'kichwa'

    'kichwa' New Member

    #3
    May 23, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni matakwa ya mtu kuchagua mahali ambapo atapendwa kuzikwa
     
  4. Ngonalugali

    Ngonalugali JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2008
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 658
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Je, Ballali alikuwa na uraia wa nchi ngapi na alitumikia nji hii akiwa raia wa wapi?
    Mimi ninavyofahamu ni kwamba kulikuwa na utata wa suala la uraia katika katiba yetu unaokatza Mtazania kuwa na uraia wa nchi mbili, iliwezekana vipi huyo mheshimiwa kulitumikia taifa hili akiwa na uraia wa Marekani?

    Kwa mtazamo wangu ni kwamba ilifaa kwa nchi kuomba mwili wa mtanzania huyo ili uletwe huku na kuzikwa kwa mila na desturi za huku sio hizo za kuchoma moto.

    Na kama kuzikwa kunatokana na usia wa marehemu, je, inawezekana kwa mimi kuandika kuwa ningependa nikifa nizinkwe UK na ikawezekana kama nitafia TZ na kwa wakati huo sina passport wala visa?
     
Loading...