Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Gwanda za Chadema zinauzwa Mahali..???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KML, Apr 23, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Naomba msaada ndugu zangu je kuna mahali popote wanauza gwanda za chadema au ukitaka unajishonea tu mwenyewe???nataka niwe member kamili maana ntajickia furaha sana kama nkipita road nimezivaa, au ni za viongozi tuu??
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mwana hapa bukoba zinashonwa Tsh 40,000/=
     
  3. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwa wale wajasiriamali dili hilo. Kwa sasa ukivaa unaokena borntown hata laki utaauza
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red pamenifurahisha sana huna wasiwasi Comrade we si msafi bwana unakatiza kifua mbele vaa jembe na nyundo uone kama hujatiririsha ka mwizi vile
     
  5. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama upo dar nenda makao makuu ya CDM zinapatikana
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mimi ninalo jeusi natafuta la kaki ili niwe kamili gado kwa mapambano popote pale!!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwani uko wapi?
     
  8. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kama upo Dar nenda pale makao makuu ya chama watakuelekeza kwa fundi flan hv yupo jran na pale. Yeye ndo ameshona gwanda nyng za watu wa pale makao. Hata yangu nilshonea pale.
     
  9. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    duuuh...hakyanan tena.....lol!!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Gwandazzzz Wajasiriamali wachangamkie Tenda hiyo.
     
  11. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    mkuu yanapatkana tenna vizuri tu..sijui uko pande zipi!!
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu tafuta kitambaa cha Kaki jishonee mwenyewe au muone PakaJimmy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu kimoja tu ambacho makamanda hawanifurahishi. Hivi kwa nini hawavai zile za mabaka mabaka? Manake hizi khaki wanakuwa kama mgambo vile! Zile nyeusi wanakuwa kama security guard flan hivi. Nawashauri watinge zile za mabakamabaka au mnaonaje?
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nataka nipendekeze liwe vazi la Taifa maana watu wametokea kulipenda sana
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Yeah yapo mengi tu hapo k.koo bei kuanzia laki
     
  16. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hilo jeusi ni la kuzikia makamanda. Naomba utafute gwanda la uhai mkuu
     
  17. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuvaa gwanda za cdm haimaanishi bali kitu toka moyoni bana
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Saa nyingine akili zako hua ni full masaburi
     
  19. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nataka la kaki mkuu
     
  20. D

    DOMA JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Dodoma wapi?
     
Loading...