Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Google AdSense ina faida?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Kimbori, Jul 21, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Naomba kujua kama kushirikiana kimatangazo na Google kupitia Google Adsense kama kuna faida au la? Naomba kuwakilisha.
    AMANI IWE NASI....
     
  2. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    SANAAAAAA. ninapata USD 120 - 150 kila siku. naweza kukuonyesha jinsi ya kufanya. napatikana 0655 308308
    email: dgjamesonltd@gmail.com
     
  3. khaliciouz

    khaliciouz JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2016
    Joined: Nov 12, 2013
    Messages: 587
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    pesa za kumwaga sana nicheki 0713774746
     
  4. Transcend

    Transcend JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2016
    Joined: Jan 2, 2015
    Messages: 2,653
    Likes Received: 840
    Trophy Points: 280
    Sasa wakuu mpaka tutafutane kwa simu tena...

    Mwageni upupu hapa hapa jamvini
     
Loading...