Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Godbless Lema anasifa za kugombea tena Ubunge Arusha Mjini? Msaada wa Kisheria Please!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Gagurito, Apr 5, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ningependa kwa wale wenzetu wenye uelewa mkubwa wa kisheria watujuze juu ya hili. wasiwasi wangu ni kwamba Dr. Batrida Buriani atamfungulia kesi ya udhalilishaji na madai kwa reference ya hukumu iliyosomwa leo mahakama kuu ya Arusha. kwa wajuao tunaomba mtufafanulie.
    NGUVU YA UMMA ITASHINDA!
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanasheria mmelala?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Batilda hajawahi kumshitaki Lema...Yeye alikubali kushindwa, na hana Ubaya!
    Useme haohao akina Mama waliofungua kesi ya awali sasa watafungua ya madai ya kudhalilishiwa mke wao!
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,268
    Likes Received: 11,624
    Trophy Points: 280
    mahakama imemruhusu kugombea.
    Hakuna prudent man anayeweza kutumia precedent ya kesi hii milele.
     
Loading...