Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, GEORGE KAHAMA na ANDY YOUNG wamegombana?.. Will IKULU Intervene?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Dec 20, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    George Kahama pamoja na akina Rupia ni moja kati ya ma UNTOUCHABLES bongo na wamekuwa immune for such a long time humu JF

    Anyway kama mnavyojua kuwa yule bibie kwa jina la JILL amekuwa akiwaendesha puta maofisa wa Ikulu kutaka apewe special access to JK na kuna taarifa kuwa alifanikiwa kuipata namba ya JK ambayo hata mimi ninayo na mwanakijiji anayo vile vile hivyo siyo siri lakini JK amekuwa hataki kuwa involved moja kwa moja na mambo haya bila washauri wake kumwambia details zinaendaje.

    Lakini kuna tatizo lingine ambalo limeibuka out of no where...

    Mnavyojua akina KAHAMA walikuwa wako very prominent katika mining industry ya Bongo kwa kutumia influence yao na ndio walio wa-accomodate wale Wa-Canada in the 1990's

    Kisha kuna kipindi wakawa wako close na hao GOODWORKS ambao kwa kweli credit anapea huyo Mchungaji Charles Stith.
    [​IMG]

    I have managed to connect the dots na kujua kwanini JILL amekuwa halali ma jisimu isio na wakati maalum

    SABABU NI HUYU BWANA:

    [​IMG]
    Ana itwa BRENT SCOWCROFT na ni:

    hebu soma hapa: http://www.scowcroft.com/index.htm


    WEST POINT undergrad
    COLUMBIA postgrad & PHD
    MORMON
    INTERNATIONAL RELATIONS SPECIALIST
    NATIONAL SECURITY ADVOSOR to: current Bush and Ford,

    Bila kusahau kazi yake nyingine alikuwa ni Chairman wa President's Foreign Intelligence Advisory Board ambayo katika mission statement yake inasema ni:


    Kisha wanaendelea kusema:

    source: http://www.whitehouse.gov/pfiab/

    Personally nishawahi kumuona huyu mzee SCOWCROFT akizungumza katika duru za mambo ya Kimataifa lakini it never came to my mind kuwa atakuja kuwa prominent bongo kwani nilijua huyu ni mmoja kati ya wale ma architects wa vita kule Iraq.

    In short jamaa ni beyond CIA na kampuni yake hii ambayo haina haja ya kupiga hodi kuingia IKULU ni manyoka watupu ambao wameletwa na mheshimiwa GEORGE KAHAMA na hilo ndilo tatizo kubwa linalomkosesha usingizi bwana ANDREW YOUNG ambaye alidhani anaweza kutumia charm na black brotherhood kupata access na kazi toka kwa JK. Sasa looks like CIA aka "THE COMPANY" are in town na access ya IKULU wanayo na sitoshngaa kama JK atakuwa hawapigii wao simu badala ya wao kumtafuta.

    GEORGE KAHAMA kawaingiza Tanzania na washasaini mkataba kwa kutumia nafasi yake kama Advisor wa Tanzania Chamber of Energy &Minerals na vile vile kama member wa Tanzania National Business Council na post yake kama post of vice-president of the Tanzanian Royalty Exploration Corp ,

    Kutokana na maelezo katika website yao, akina SCOWCROFT hawasemi mengi sana na inawezekana ikawa akina Kahama waliaambia wasifanye makosa kama akina GWI ambayo yameibua maswali mengi kuliko majibu.

    Sasa hawa TANZANIA ROYALTY wamewanyima tenda akina Andy Young na wakaamua kuwapatia hawa akina SCOWCROFT GROUP ambayo ni ya mheshimiwa pichani hapo juu. Cha ajabu ni kuwa akina Andy Young walipata vijikazi kule Ghana kwa kumtumia Walter Kansteiner ambaye alikuwa ni Assistant Secretary for African Affairs and currently board member of Jean Raymond Boulle.

    Sasa quick search yangu nimegundua kuwa hao Jean Raymond Boulle


    Nikapata hili:

    http://www.swtriallaw.com/att-werbner/jean-raymond-boulle.html

    http://www.globeadvisor.com/servlet/ArticleNews/story/gam/20060508/RTAX08


    POINTS OF INTEREST:

    1) Hivi kama watu kama hawa wakishapata unprecedented access na ofisi yetu kubwa je sisi tutakuwa na la kusema wakitulazimisha mikataka mingine mibovu?

    2) SCOWCROFT group kama kampuni haikatazwi lakini kutokana na nature ya kampuni yeyenyewe what makes you think our national security will not be compromised?

    3) Ndio tunataka ma investors lakini at what price? And who will pay that price? Hivi Mheshimiwa MBUNGE kama GEORGE KAHAMA yuko tayari ku compromise our national security kwa sababu ya njaa yake what makes you think wafanyakazi wa chini watashindwa ku-leak mambo kwenye internet?

    4) Role ya FOREIGN ni kui-advice serikali katika mambo haya japo TCCIA wanaweza wakawa hawana objection lakini hii inanifanya ni conclude yafuatayo:

    a) RADHIA MSUYA ambaye ni mkuu wa kitengo cha NORTH AMERICA & EUROPE pale either alikuwa nawajua hawa lakini akaamua kukaa kimya au walipeleka assessment yake lakini wakaamua kumdharau

    b) RASHID OTHMAN inawezekana alipeleka intelligence estimate ya hawa SCOWCROFT lakini IKULU waliamua ku overule kwa hiyo inawezekana hii ikawaondoa Usalama wa Taifa from this web

    c) UBALOZI wetu DC someone is or is not doing his job properly na kama ulifanya then katika chain of command kuna walakini

    d) BENARD MEMBE kama mtu niliyekuwa ninamtegemea angeweza kuweka hili wazi naye inaonekana amekuwa overruled na IKULU ambako in the wake of recent scandals kuanzia Jenereta la Richmond to Benki kuu wameprove kuwa ni ma incompetents na hawaji na majibu straight kwa walipa kodi na in other words they are out of touch with the reality on the ground.

    5) Je nani anafanya vetting ya hizi kampuni zinazoingia Tanzania? Je KAHAMA kama mtu ambaye alikuwa serikalini kwa muda mrefu je anayo 'our national interest at heart' au kwake muhimu ni pesa tuu?

    6) Tatizo siyo hizi kampuni bali ni web of secrecy ambazo zina-operate Tanzania and I have a belief kuwa hii inatokana na jinsi walivyo free kufanya walitakalo na serikali yetu inaonekana kuwa imejaa rushwa. Japo wanaona kuwa hawapati bad press internationally lakini this cannot last for long in my opinion

    Last but not least washauri wa JK katika masuala ya UCHUMI ni wachemshaji wakubwa mno. Kila mtu anajua hakuna serious African American investor wa kuinvest Bongo kama wangekuwepo basi huyo MCHUNGAJI STITH angewaleta tangu mid 90's
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    sasa hili wigo ni laajabu sana kwani kwa namna moja au nyingine huyu CLINTON naye yumo au kwani huyu mheshimiwa hapa chini alikuwa anavita sana pesa toka kwa Clinton


    [​IMG]



    'nuff said.

    Wazee hii tunaweza kusema ni patronage signed sealed sponsored now delivered.



    halafu one would have thought kuwa huyu Andrew Young anayo best interest with Brothers au tuseme black people. Last week alimtukana OBAMA kwa kusema hivi:

    http://reddingnewsreview.com/newspages/2007newspages/andy_young_explains_why_he_is_no_07_091000299.htm

    hawa ndio matapeli wapya tunaowakaribisha Ikulu na sasa wanaingia mpaka chumbani. Hivi kama kashindwa kuonyesh brotherhood kwa Barack what makes you thin anao uwezo wa kuonyesha brotherhood kwa JK?
     
  3. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Good analysis broda

    Another Siera Leon, DRC, Dafur,Angola and Iraq is being created in East Africa, sijui tutakuwa wakimbizi kwa nani.

    Madini, madini, madini
     
  4. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Huyo babu Andrew Young ndio zake hizo, kwani alitimuliwa kwenye Board ya Wal-Mart kwa mambo kama hayo. Popote penye Stith basi Clinton yupo!! Huyo bwana(stith), nasikia ana mradi mkubwa sana wa kujenga nyumba za kuuza(price range $$75000-150000) somewhere in Dar. Ukweli ni kwamba, ni mradi wake na kina Clinton na mtaji wao unapatikana ktk mtkasi shady!!!.
    Ama kweli Tanzania imekuwa kichwa cha mwendawazimu.!
     
  5. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii nchi ni yetu.
    kama tunataka maendeleo ni sisi WaTZ wenyewe ndiyo wenye jukumu la kuleta maendeleo.
    Kamwe wageni hawataleta maendeleo ya kweli.

    Kitendo cha viongozi wengi kuegemea na kuweka matumaini yao kwa wageni ni udhaifu wa kufikiri na kuona mbele.
    Ndoto za mendeleo hazina uhusiano sana na cheti cha darasani. Tuna wasomi wengi nchini Tanzania amabao ni magwiji wa kufanya kazi kwa kutumia DESSA(lazima wawe na mahali pa kutazamia).
    Viongozi wenye njozi za maendeleo huota maendeleo yenyewe katika sura yake kutoka vichwani mwao si kutoka kwa vichwa vya wengine.

    Kwa kushindwa kwao kuwa na njozi za maendeleo katika vichwa vyao wameamua kuweka nchi rehani kwa yeyote mwenye kuwapa mchicha hata kama wanajua fika kwamba wageni hao wataishia kutuachia mashonde katika miradi yao.

    Maendeleo siku zote hujificha nyuma ya pazia la ugumu, ni wale tu wenye njozi ziwezazo kupenyeza pazia hilo huutambua njia halisi za kwenda mbele. Viongozi wenye ubongo mlalo na macho mlevi kamwe hawathubutu kupiga fimbo bongo zao kwa nia ya kuzijengea nguvu ya kufikiri.
    Akili zao huwatuma kufanya yote yaliyo rahisi hata kama urahisi huo ni kukaba roho vizazi vyaoo wenyewe.

    Vijumba viwili vitatu hapa na pale, fedha ya kupeleka kinda Marekani likajifunze kuvuta bangi, wizi na umalaya, shoping dizaini ya mama mtoto na kimada pale London, gari la miguu minne ya nguvu na kuopoa visichana vidogo huku ukijidharirisha navyo kwa manyoya yako meupe kinenani. Na akina mama viajuza hawako nyuma, kutamani kula vitumbua vyao na vivulana vidogo kama kutamani kuku wa kubanikwa mwenye kunyunyizwa chachandu la Kimanzichana, kisa mchicha haramu.

    Maendeleo yanakuja kwa kujenga uwezo wa wananchi ndani ya nchi kukua na kufikia kiwango cha kushindana na matajiri wa dunia.

    Wageni wanakuja ili kuchuma na kujenga kwao.

    Kushi kwangu kote hapa ughaibuni sioni hata mtu mmoja anayetuonea huruma kwa sababu sisi ni masikini. Kila siku nakutana watu wenye kutaka kujua ujinga wetu utakwisha lini? Japo swali hili hawaulizi moja kwa moja.
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hata ASHA ROSE MIGIRO hayuko immune sasa teteni na hili nalo
    Asha Rose migiro anapewa Zawadi ili iweje? sasa GWI wanazidi kuchachwa lakini kila mtu anajua tayari nchi tushaiuza na kilichobaki ni kupiga soga tuu

    [​IMG]

     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hata GEORGE KAHAMA basi?

    One would have thought ni mtu ambaye ni makini lakini wapi!
     
  8. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kipimo cha kuelimika siyo Digirii au ukubwa wa madaraka uliyo wahi kushika.
    kipimo cha elimu ya mtu ni umahiri wake katika kutatua matatizo ya jamii yake. Elimu haina maana yeyote kama haitasaidia kutatua matatizo.
    Kam mtu anasoma ili awe waziri au mkurugenzi kwa nia ya kuwakoga watu huyo hajaelimika bado.

    Tofauti katika jamii si kitu cha ajabu na pengine huwa kitu muhimu ili kujenga mvutano wa maendeleo. Lakini tofauti ya mmoja kukaa Ikweta na mwingine Antactica ni tofauti hatari ambayo siku zote huzua upepo mkali katikati. Hata bila kumwita Nabii aje atutabirie, tunajua fika kwamba upepo huo siku zote utavuma kutoka Antactica kwenda Ikweta mpaka joto la ikweta liwe sawa la lile la Antactica.

    Si vema kukiabudu kitabu kwa sura ya jarada au Jina lake kiabudiwe kilichoandikwa ndani yake.

    Karl Peters aliwafunga kamba babu zetu kwa shanga na vitambaa vya kujifunga viunoni, wakati ule wafalme walikuwa wakitembea nusu uchi au wakijifunga ngozi namagome ya miti. Kuvaa kitamba na mkewe kuulamba shanga lilikuwa jambo la kuukata kwelikweli. Leo hii viongozi wetu wenyewe wanawafuata akina Karl Peters na kutaja bei yetu hata kabla Peters mwenyewe hajawaliza. Wakiambiwa ni majemadari wa vita ya Rushwa na maendeleo ya wananchi kwa mtindo wa kuvishwa kilemba cha makuti wanavimba vichwa na kuwaona hata mama zao kule udongini ni wajinga.
    Tutafika kweli?
     
  9. K

    Keil JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2007
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ikulu asked to intervene in gold mine rights dispute

    FINNIGAN WA SIMBEYE
    Dar Es Salaam

    A DISPUTE over gold mining rights between a local company, Bazo Enterprises and General Supplies, and the Canadian-registered Tanzania Royalty Exploration (TRE) has reached State House with Chief Secretary Philemon Luhanjo now in the role of mediator, it has been learnt.

    This follows Luhanjo’s receipt of a letter from Bazo Enterprises owner Yusuf Shekwavi, in which Ministry of Energy and Minerals officials are accused of showing bias in favour of TRE.

    Shekwavi is disputing TRE’s acquisition of the Kigosi gold mine and two other unrelated prospecting licences, with registration PL 1775/2001 and PL 2972/2004, from the Tanzania American International Development Corporation (Tanzam 2000 Ltd).

    In his letter to the State House chief secretary dated April 4 this year with reference number BEGS/ST/07/04/2, the Bazo Enterprises proprietor said he had lost confidence in the commissioner of minerals at the ministry, Dr Peter Kafumu, following what he (Shekwavi) referred to as biased actions in favour of TRE vice-president Joseph Kahama.

    Shekwavi asserted that after meeting ’’exclusively’’ with Kahama, Dr Kafumu then unilaterally postponed a scheduled meeting between himself and both disputing parties in a questionable manner.

    ’’The ministry’s legal counsel told me that Mr Joseph Kahama would call the commissioner to fix another date for our joint meeting. It is frustrating to note that Mr Kahama should fix the date for the joint meeting, and not the commissioner,’’ Shekwavi said in his letter to Luhanjo.

    He criticized Dr Kafumu’s decision to meet Kahama and his lawyer alone before the joint meeting initially scheduled for February 28 this year, requesting Luhanjo to intervene and make direct contact with TRE chairman and chief executive officer James Sinclair.

    Efforts to reach Luhanjo or other State House officials on latest developments concerning the issue had proved futile by the time we went to press yesterday.

    Source: ThisDay
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kimya cha wana JF kimenitisha, nilitegemea watu wangekuja na maoni mbali mbali kuhusu hili lakini assumption yangu ni kuwa:
    either

    Nimeenda too deep for your normal taste(yaani sijaipoliticise)

    Au mnaogopa kutia neno kuhusu huyu GEORGE KAHAMA

    either way i am not sure kama kuna uhumihi wa kuendelea kumwaga data za namna hii manaan nilikuwa na zingine kuhusu waingereza wanvyoitia Umasikini Tanzania kupitia DFID pale Dar lakini naona its not worth it

    Anyway thanks MADILU kwa mchango wako
     
  11. M

    Mama Lao JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasoma na ku synthesize GAME THEORY....
    SIO KUKURUPUKA...MAMBO MAZITO HAYO UNAYOSEMA!
     
  12. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Game Haya mambo ni makubwa
    na mtu hupaswi kuchukulia juu juu

    Na kama kuna lototte unaweza kuendelea kutupatia mkuu
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Game,
    Kutoa ni moyo... na Elimu haina mwisho wala matabaka...
    Basi, wee tenda uonalo linafaa kwa jamii yako na nafsi yako.

    SteveD.
     
  14. M

    Mshamba wa Kijijini Member

    #14
    Dec 21, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu sisi wengine tuna amini in deep focusing! sasa kama hatujakaa sawa ume give up sio vema nakushauri toa yote uliyo nayo moyoni then tutajaribu kuunganisha na mengi tu yanayotusibu huku tuliko ila tofauti yetu waTz ni kubwa sana inapofikia kuongea mambo ya maana kwa maslahi ya taifa hili sio kuwa hatujui mambo lakini hatutoi muda wa kutosha kushughulikia nchi yetu, najua kweli wengi umaskini umezidi tunashughulikia chakula lakini sasa tunasahau hata chakula kinaamuliwa na hawa wenye kumiliki shares zetu nchini.

    binafsi najuta sana nchi hii kuanguka mikononi mwa kikwete, kwakweli kikwete anao upeo mdogo sana kushughulikia mabo ya uchumi katika nchi hii halafu kikwete wakati anahaha kuutafuta urais alijikabidhi sana kwa weupe ndio maana hawa kina George kahama wanashtuka kwa hali aliyoingia nayo madarakani, unajua wakati kikwete anacampaign wengi walijua atawabeba wale waliompa tough lakini alikuwa tayari amenunuliwa ili akifika tu afanye yale yanayotakiwa na kina CLINTON sasa hivi TZ kuna mnyukano mkubwa sana kwa ahadi za huyu kikwete kwa weupe hao alipokuja waziri mkuu wa canada haikuwa ziara nyepesi kama vyombo vyetu vilivyoripoti bali ni kubomolewa kwa ngome ya makampuni ya marekani na canada kuna kitu kimewagonganisha haya majitu, na hata hii inayoitwa kamati ya madini inatafutwa ili kumfunga paka kengele ili asilaumiwe kikwete bali mapendekezo ya kamati kikwete anayahitaji kujifichia ili afanye kinyume na yale aliyowaahidi waliomfadhili.

    njama zote za kampuni za kuwekeza nchini wakati wa mkapa ziliongozwa na G KAHAMA lakini kutahamaki huyu kahama amelizwa na mtandao wa Rostam ambao unataka kuvuruga network ya KAHAMA sasa biashara hii itakuwa ngumu sana na tarajia siri nyingi sana ku leak kadri wanavyotofautiana .
    kama unayo mengine tujulishe usikate tamaa maana kufa na jambo ni fedheha kwa maiti wewe yaweke tutachangia kadri tunavyoweza.

    naomaba kama kuna mtu anaweza kufatilia safari za Rostam ajaribu kuangalia kila mwezi huyu mtu yuyko canada kuna mradi anaelekea kuukamilisha siku sio nyingi mkataba mpya utasainiwa!
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Barrick, Sinclair na Kikwete...
     
  16. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2007
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Miye naendelea kuchimba hapa! Hii issue itakuja kuwa moto moto! Sasa Kahama gets into the picture! Hiyo Tanzania Ryalty Exploration nimeshaanza kupata data zake! Hoho!
     
  17. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2007
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Jamani hii connecting the dots imekuwa TAMU SANA!
    Kuna thread moja imeanzishwa kutoka gazeti la this day about hiyo TRE na akina Kahama very interesting. Sasa naomba nimwage info kidogo! Alafu admin aunganishe thread hizi mbili!
    haya naenda kubandika information kwenye thread ile nyingine
     
  18. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2007
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Haya information kuhusu Tanzania Royalty Exploration, Mzee MKJJ as always you are right!
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Dec 21, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Sinclair ana mgroom Kahama kuwa President wa Tanzania mbeleni..
     
  20. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2007
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Dear God, NO!
     
Loading...