Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Gadaffi anataka kutawala Afrika kabla hajafa?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Richard, Mar 26, 2008.

  1. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,353
    Trophy Points: 280
    Mimi nina wasiwasi na kiongozi huyu kwamba nini hasa lengo lake, labda la kuwa raisi wa Afrika au mlezi kwani kufikia hatua ya kuwa kila siku anaangalia ramani ya Afika ni jambo la kushangaza.

    0cea642096ce5fd9e6d8f816a8fc23bc-grande.jpg

    Gadaffi na ramani ya Afrika.




    Je kuna mwenye mawazo tofauti?
     
  2. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana JF wenzangu, huyu Gadaffi ni Mjumbe wa Shetani hivyo muangalieni sana; Yaani Gadafi ni JINI.
     
Loading...