Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, FFU wameshindwa kutuliza ghasia?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 4, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Juzi tumesoma kwenye magazeti na kuona picha jinsi askari wa kutuliza ghasia wakihitimu mafunzo ya kupambana na ghasia. Walikuwa kwenye vifaa vipya na kuonesha kufuzu mafunzo hayo. Moja ya malengo ya JWTZ ni kutuliza ghasia nchini endapo mamlaka husika - polisi - kushindwa. Sasa nyie polisi kabla hata ya muda kufika na mafunzo yote hayo na vifaa vyote hivyo mmekwisha zidiwa? Na nyie JWTZ mmejuaje kama hawa FFU walio - pass out juzi kama wameshindwa wakati hata hizo ghasia zenyewe hazijatokea?

    Je, hili ni Jeshi la Wananchi wa Tanzania au Jeshi la Watawala wa Tanzania? Mimi najua kuwa Fanya Fujo Uone (FFU) wakishindwa wanaitwa askari Magereza ambao wanamafunzo ya kujua wapi wapige ili mfanya fujo atulie na wana uwezo huo kwani uyanyamazisha majambazi huko magerezani, nao wakishindwa ndipo uitwa ninyi. Nanyi uitwa na Comander in chief ambaye ni Rais kwa kutangaza hali ya hatari na kutupangia muda wa kutembea na kazi yenu kubwa ni kuua.

    Mwalimu Nyerere aliwataka mishi na wananchi ili tuwe kitu kimoja, sasa nyie mnajiona ni tofauti na wananchi!
     
  2. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Waaambie nadhani wameisha sahau maadili ya kazi zao jamani hao
    Mie naaza kuwa na wasi wasi kuwa JWTZ linaanza kupungukiwa uzoefu wa kijeshi na kutoyatambua maadili ya kijeshi wao huwa wana fuata na kutiia order kutoka kwa Commander In Chief kama ulivyo sema hapo sasa sielewi JWTZ imetokea wapi wakati wao huwa ndio last solution iweje wao wamekuwa wa kwanza longa kwaruninga?? au wana taka test siraha za moto kwa wananchi wao?

    JWTZ wamelipeleka hili jambo mbali sana na halikupaswa kufikia huko twajijengea picha mbaya sana wandugu ndani ya TZ
     
Loading...