Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, familia ya Yusuph Makamba wote ni Masupa Star?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Suzie, Mar 12, 2012.

  1. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia kipindi cha Mikasi nilichomsikia Muongoza kipindi ni swali moja ambalo limenifanya nikimbilie hapa Jamvini mnisaidie maana Salama kamwambia January kuwa wao wote ni Masupastar akamtaja mdogo wao wa mwisho kiukweli simfahamu kama ni wa kike au wa kiume. Ombi langu mwenye historia ya huyu dogo atuwekee maana sisi wengine humu jamvini wageni kama mlishamdiskasi itatusaidia zaidi.
     
  2. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ndio ulimbukeni wa watangazaji wetu na uvivu wa kufanya analysis sasa mtu hata hajawahi tokea kwenye media kubwa yoyote unasema maarufu sababu mnakutana club kila siku. Hata mimi kanishangaza sana na hata January mwenyewe kashtuka
     
  3. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilijua peke yangu kumbe tuko wengi kidogo maana ninachojua Makamba anawatoto wawili sasa watatu ni yupi? Au ni wa nje ya ndoa???? Na ana nini spesho mpaka hao wanaomjua wanamjua??
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Well said, maana swali kama hilo lazima kabla ya kulitetea angefanyia udadisi kwanza
     
  5. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwani what a big deal with u super-star..........mi mwenyewe superstar kwenye familia yangu!!!.......ila kiukweli familia yao inafahamika sana japo sio wote
     
  6. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watanzania bwana, kiongozi watoto wake wakiwa vilaza mnaongea oo mwl nyerere hakuwatendea haki watoto wake, wakiwa mastar gumzo, oo! Ona kasri la mwamvita. Wabongo bwana mnafurahisha sana.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    mzee atakuwa alijilimbikizia mali enzi zake.
     
  8. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mi mgeniiii 2 napitaaa....
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wanaojulikana ni watatu au kuna wengine?

    -Mwamvita
    -January
    -Thuweini
     
  10. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Makamba ana watoto wengi sana. Hao ni wa mama mmoja wa familia bora, wengine wako tanga walimu, mateja na wengine wametoswa......... Waafrika ni kwamba watoto wa mama uliye naye ndio wanaotambulika. Wengine wote ni machokoraa
     
  11. papag

    papag JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    naomba kuuliza huyu january o level alisomea wapi?
     
  12. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna mmoja alikuwa anasoma Mzumbe pale, mlevi mlevi hivi
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Ally atakuwa huyo ndio mlevi sana alifukuzwa uhakimu Moshi huko sababu ya pombe!!
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aiseee
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Siyo masuper star ila wapo njema!!!hongera zao
     
  16. s

    shee leo Senior Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaitwa Araphat.
     
  17. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mwingine anaitwa "february"!!
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mabwaku...
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mie nawajua Mwammy na February na Makamba Snr tu!!
     
  20. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhhhhhh!
     
Loading...