Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ewura hawana fomu hii kwa kiswahili???

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BabuK, Nov 27, 2009.

  1. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kuwa official language ya Tanzania ni Kiswahili na English.

    Angalia hii web http://www.tanzania.go.tz/

    Sasa, lugha yetu ni ipi Mkuu?
     
  3. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kiswahili na kingereza
     
Loading...