Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Erolink ni reliable recruitment agency?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Maswa, Oct 9, 2011.

  1. M

    Maswa Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameniita kwenye interview ya Contract manager. Je, hii Contract Manager ni kwa Kampuni gani? Naomba msaada.
     
  2. ropam

    ropam Senior Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Erolink wenyewe watakuambia ukienda for interview...cha msingi, itika wito!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Fika ofisini kwao ndo utajua! kwani wewe uliomba specific post au ulipeleka tu CV wao ndo wamekuunganisha na hiyo post?
     
  4. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ni waunganishaji wazuri kati ya watafuta kazi na mwajiri, wanyonyaji sana ukiwa chini yao
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tupe link mkuu na wanapatikana maeneo gani?
     
  6. nelugendo

    nelugendo Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i work under this company ni wanyonyaji balaa nusu ya mshahara wako ni wa kwao kila mwezi mpaka utakapoamua kuacha kazi,then wanalipa kwa masaaa makato yao ni balaa,kama huna pa kwenda kabisa just go but kama unapa kujishkiza for now usipoteze muda wako hawa jamaa ni stress tupu,
     
  7. ropam

    ropam Senior Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwenye hiyo font nyekundu mkuu...upo serious, mshahara pasu kwa pasu mpaka utakapoachana nao?
     
  8. ropam

    ropam Senior Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wapo hapa morroco..barabara ya kwanza nyuma ya sheli au lile contaner la BURGER...unanyoosha na hiyo barabara mpaka mwisho then utashuka nayo kidogo tu utajikuta upo office zao!...wanachukua CV then wataku-contact kama kazi uliyoiweka kwenye "objective" au "area of specialization" kwenye CV yako ikitokea.
     
  9. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    .

    Mashirika kama NSSF, PPF ndio wanawataka watu hao contratct Manager.
     
  10. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vodacom wnawatumia sana hawa erolink. Wao ndo wanawafanyia watu interview then ndo wanawapeleka
     
  11. M

    Maswa Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mdau kwa ushauri..
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wiki ijayo nitapeleka Cv yangu hapo ero link.
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nilipeleka cv toka sept, mpaka leo wamepiga kimya..
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna ero link ingine iko masaki sasa cjui ina uhusiano gani na ile ya moroco dsm..tupeni tofauti zao au majina yamegongana?
     
  15. mandylema

    mandylema Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    erolink ni hiyo moja walikuwa moroco kwasasa wamehamia masaki opp. marrybrown nipo chini ya hawa recruiters wengi wanasema ni wanyonyaji lakini atleast wanakupa cha kufanya try ur luck kuliko kukaa nyumbani and its true they are reliable recruiters.
     
  16. kopuko

    kopuko Senior Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo ni ofisi yao mpya wanahamia hapoa
    oppct na mary brown
     
  17. kopuko

    kopuko Senior Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni wezi wakubwa
    ukiwa chini yao unakatwa ppf/nssf 20%
    hawakuchangii hata mia
    nina mdogo wangu anafanya hapo
    kama huna inshu nenda pati pa kipuuzi balaa
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Wanasaidia sana kupata vijana walio on transit kusubiri maisha mapya yenye proffessional zao wanawapatia nauli ndogo ndogo na kuwa at least wanatoka home kila asubuhi na kupata uzoefu wa ajira!!!wanajitahidi sana bana makato ndio nao wana survive ati!!!
     
  19. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ok..Kumbe wamehamia masaki..........kuna jamaa yangu aliomba nafasi ya IT Manager walimuita wakamuambia asubiri watampeleka kwenye kampuni husika kwa interview.
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawana lolote wababaishaji tu,wanakuangalia kama wakijua ww mjanja ulishasain mikataba kadhaa ya kazi na unafahamu haki zako km mfanyakazi wanakupotezea na hawakupeleki kwa mwajiri,
    Dada yangu alishaitwa pale mara 2 ya kwanza aliperfom vizuri siku ya kukutanishwa na mwajiri wkamhoji kwanza pale maoni ya mshahara na mambo mengine kuna vitu akawa anahitaji kueleweshwa hawakumjibu wakamwambia watampigia simu wakampotezea,

    Wakamuita tena kwa mara ya pili akafaulu ile interviews,akakutanishawa na mwajiri ila mkataba ukawa ni km mwajiriwa wao na kuna makto ya ajabu alipowabana wakakosa majibu wakamwambia watampigia simu ili aje kusain mkataba hawakumwita kwa vile tayarialikuwa kazin naye hakuhangaika nao,

    Wale wanataka watu ambao ndio wametoka vyuon wasiojua chochote kuhusu mikataba ya ajira ili kuwazulumu na hao ndio huwa wanawapa kazi,
    Km huna kazi nenda ukategeneze cv yako ukiwa uantafuta ishu zingine!!!
     
Loading...