Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! Elimu yetu inajitosheleza!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Saikim, Aug 4, 2011.

  1. S

    Saikim New Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali yetu inajitahidi kuboresha elimu lakini bado haijaweza kumudu mahitaji ya watanzania ambao wanahitaji kusoma hivyo haina budi kuweka mipango ya baadae ya kimaendeleo kabla mambo hajakuwa magumu zaidi.
     
Loading...