Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je elimu ya vyuoni ni ya kumeza notice au kuna kuna kuelewa ndani yake?!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ze duduz, Jul 4, 2012.

  1. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Hivi Elimu ya juu namaanisha Elimu ya Vyuo vikuu ni ile ile ya kumeza Notice kama O-level na A-level..!? Au kuna njia mbadala ya kusoma Kwa sababu najua wanafunzi wengi wa Bongo A.k.a Tanzania wengi wao ni wamezaji notice?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kumeza madesa ka kawaida dogo!
     
  3. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unataka kusema nini? ili tuchangie mkuu
     
  4. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mi naona ya kwamba mtu akimeza notice huwa haelewi hivi huwa ni ukweli au porojo tu
     
  5. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mi nilikua nauliza kwamba wanafunzi wa vyuo vikuu hivi huwa wanameza notice kama wanafunzi wa olevl na a-lvl
     
  6. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ok nimekuelewa kwa swala la kumeza notice elimu ya juu siwezi nikapinga moja kwa moja ila utameza vingapi? ukiwa na mtindo wa kumeza notice utachemka tu.
     
  7. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    system ya kumeza ndo elimu yote utameza mpka uchoke tena vyuo wanaopenda sifa kama SUA utakoma,but not give up ndo system kukariri then kuelewa kunafuata
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ze duduz. Kwa sehemu kubwa elimu ya sasa hapa kwetu si ya kuelewa wala kumeza hizo notes, bali ni ya KUIBUKA NA CHETI (from nowhere) ili mradi kina nembo halali ya chuo/shule husika.
    Matokeo ya mtindo huu ni kwamba Tanzania italazimika kutegemea intellectuals kutoka nje ili iweze kushindana ktk globalization. Hiyo ya kumeza iko halfway.
     
  9. +255

    +255 JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kama unataka kuelewe kasome Medicine, Engineering ( Course zote zenye practical). Ila hizi nyingine ni kumeza kwenda mbele, ukishakuwa na course outline hauhitaji kwenda kwenye kipindi, unakuwa ka unasoma Open University.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Usiseme kumeza tu dogo,hata kupigana chabo kwenye paper kupo!
     
  11. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    hehehehehe..! Mbona makubwa?!..hivi mkuu kwani hakuna usimamizi ndani ya chumba cha mtihani?
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    usimamizi upo tena mkubwa tu..lakn ndo ivo tena.
     
  13. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Mkubwa inategemeana na mambo kadhaa,kuna mda wa 'kumeza'pia kuna mda wa 'kutema' ulichokimeza pia kuna wakati wa kukitumia pia..mfano kwenye semina,field disc.nk. Hivyo ukiishia kumeza tu,unaweza kushindwa kutumia ulichokimeza..
     
  14. sister

    sister JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,952
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    na paper fake pia zipo.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    cheti zaidi mkuu.
     
  16. MWANAZUONI MTI MKAVU

    MWANAZUONI MTI MKAVU New Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni nzuri bana elimu bt mfumo makes us tumeze
     
  17. pius maige

    pius maige Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He na pepa fek?profesa unamhonga ngap?na degree za chu**p?
     
  18. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dah! Ni hatari yani unaweza usiingie darasani na ukafanya vizuri
     
  19. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    je!nakukesha je ?
     
  20. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    na kuna kugombania namba kama sekondar yan kugombania nafac ya kwanza na kuingia topten
     
Loading...