Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je "Dr" Mbwambo wa Mzumbe University Dar Business School ame-graduate PhD yake?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by qwerty3, Apr 6, 2009.

  1. q

    qwerty3 Member

    #1
    Apr 6, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Wadau Wote: Kwa kuwa naamini kuwa inawezekana naweza kuwa nakosea, na kuwa nimesikia au najua kupitia vyanzo mbalimbali kuwa anayejiita "DR" MBWAMBO, ambaye ni Dean wa Mzumbe University Dar Business School, hajamaliza bado PhD yake huko Nairobi University...naombeni uelewa wenu katika hili. Na kama bado, ina maana gani? na Ina picha gani kwa Mzumbe University kwa ujumla? Hili si jungu...ni utafutaji wa ukweli...

    Mkereketwa!
     
  2. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Moderator, This is more political rather than economic issue.
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ama Ipelekwe Jukwaa La Elimu.
     
  4. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Qwerty3,

    Ina maana he's a forward-looking individual.
    He's looking fwd to his PhD sometime later.
    That alone qualifies him to lead a Business School, because business is about looking forward.

     
  5. q

    qwerty3 Member

    #5
    Apr 7, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina mana unaweza ukawa unaona mbali kiasi gani...tatizo ni kuwa huruhusiwi kutumia title ya DR kabla hujamaliza PhD yako. Ikumbukwe kuwa Mbwambo alikuwa full time student wa KU Nairobi; alipomaliza, wakati anasubiri matokeo, akaripoti kwa mwajiri wake na kupangiwa kazi Dar Campus...hii yote akidhani kuwa amefaulu...kilichotokea ni kuwa hajapita bado...sasa kwanini anajiita DR?????....Hii ndio issue...mwiteni ajibu yeye ndo tutamuelewa....
     
  6. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama anasoma for PhD, binafsi sina tatizo yeye kujiita Dr so long atamaliza. Wengi wajiita Dr kabla hawajamaliza. Nilimuuliza Mr x, kama atakuwa shule mpaka 2017, hajamaliza PhD?
     
  7. Joste

    Joste Senior Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Semeni bana tujue Kama hana
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Nikusahihishe,
    Sio Dean, ni Principal pale.
     
  9. N

    Nadillias New Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I admire the valuable facts you provide inside your content. I will bookmark your weforum and also have my youngsters check up right here frequently. I am fairly positive theyll learn lots of new stuff here than anybody else! Payday by phone Payday by phone, Payday loans guaranteed approval Loans with bad credit quick.
     
  10. B

    Bob G JF Bronze Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hofu yangu vyuo vyetu navyo kuwa vyuo vikuu vya kata, hii inatokana na kuwa wapuuzi wa kuhakiki vitu na kuhakikisha nivya ukweli na si kuchakachua
     
  11. e

    elubua Member

    #11
    Sep 16, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mkereketwa wa majungu hata procedure za kupata PhD huzijui. Prof. Mbwambo aligraduate PhD mwaka 2005. Na mimi ninaitumia report yake sana kwa ajili ya PhD yangu.

    Alafu wewe unaehoji mtu mwenye Advanced Diploma kusoma Masters tumia akili kwa kua Mzumbe si chuo pekee kinachofanya hivyo.

    Mimi nimesoma hiyo diploma na sasa na fanya PhD. Kwenye chuo bora kuliko vyote Africa. Utalala na mawazo mgando yako wenzako tunasonga mbele.


     
  12. e

    elubua Member

    #12
    Sep 16, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ujinga wako, Mbwambo alikua Dr mwaka 2005. Uhasama wako na watu usiiulete huko wenye vyombo vya jamii...kasome...
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2013
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Mzumbe University ilikuwa na walimu wengi waliochakachua PH.D zao toka mtandaoni!!! Hata Nchimbi inasemekana aliandikiwa thesis yake na mwalimu ambae sasa amezawadiwa kuwa naibu katibu mkuu!!!
     
  14. S

    Swat JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,156
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ili uaminike anza kwanza kujiamini mwenyewe. Acheni majungu someni. Watanzania wengi hawapendi kusoma lakini wanapenda maendeleo. Kuna Dr. mmoja maarufu UDSM aliwahi kuwa bondia siku za nyuma. Wasiompenda na wasiopenda maendeleo siku zote utawasikia 'wakisema huyu si alikuwa bondia tu'.Nilipita pale na huwa najiuliza kwani kuwa bondia maana yake hautakuwa na elimu maisha!
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2013
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Mkuu usharudi South Africa?
    Kuna issue Fulani tuliongea Kwa email, hatukumalizana kaka elubua
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. e

    elubua Member

    #16
    Sep 17, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo baba, sikumbuki ila kwavile una email yangu twaweza wasiliana
     
  17. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2013
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi huo msuli wote wa nini? kiasi yeye kujiita Dr? huna shughuli nyingine za kufanya? Chapa kazi bwana wewe, we are not here to deal with petty issues.
     
  18. malipula

    malipula JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2013
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 314
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yeye sio tu ni Dr bali pia ni Professa!
     
  19. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2013
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,586
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watu kwa majungu.onesha yako bora sasa
     
Loading...