Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je dr Batilda Buriani ataiweza Dar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Abraham, Nov 25, 2010.

  1. Abraham

    Abraham Senior Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau, kuna tetesi kuwa Batilda Buriani anaweza kupewa U-RC Dar, je atauweza?
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mmmh hapo atachemsha saaaana tu labda wampe huko mkoani
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kwanini Batilda na wala siyo Masha, Diallo, Marmo, Shamsa Mwangunga, Prof. Msola, Paul Kimiti, Mzindakaya, Chiligati, Khatibu?
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    Kwani anapewa ili aweze? Mbona hamuelewi, anapewa ili aweze kujikimu kimaisha, suala siyo kuweza. Kwani ni nani mwenye rekodi ya kuiweza Dar akiwa kama Mkuu wa Mkoa?
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii Makinda style ikiendelea tumekwisha watu wanapewa vyeo kuponya majeraha
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    atajifungua kabla ya wakati we acha wathubutu kumpa uone
     
  8. L

    Lalashe Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapaswa kuelewa kwamba CCM na Serikali yake haiangalii uwezo wa mtu katika utendaji bali kinachoangaliwa ni MASLAHI yagawanywe namna gani ndani ya wenye chama na serikali. Batilda ni mtu wa karibu kwa vigogo wengi wakubwa ndani na nje ya serikali ya sasa hivyo basi hatutashangaa endapo atapewa ULAJI HUO. Batilda aligombea jimbo la Arusha Mjini akashindwa pamoja na jitihada na nguvu nyingi kuifanywa na vigogo ashinde ikashindikana. Katika mchakato huo wa uchaguzi fedha nyingi za vigogo pamoja na zile za Batilda mwenyewe zilipotea ili kuzirudisha ni muhumu kumweka katika nafasi nyeti kama ya Dar ili walichopoteza katika uchaguzi yeye na watu wake waweze kurudisha. Hivyo basi swala si uwezo bali ni mtu wetu kupatiwa nafasi yenye kipato na ULAJI ili kurudisha fedha zilizotumika kununua kura na vilevile kutengeneza ziada kwa ajili ya 2015.
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    kwani we hujui weakness ipo wapi haswa
     
  10. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh! au apelekwe arusha akapambani na Lema kama JK alivyofanya kule kwa Mwakyembe na Mwakipesile
     
  11. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata Asijaribu maana atakuwa amemmaliza kisiasa. Historia inasema wanawake wote walio wahi kuwa Ma RC DSM wamekwisha kisiasa. unamkumbuka Mary Chipungahelo?
     
  12. L

    Lalashe Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu zitakazofanya Batilda apewe nafasi ya URC Dar ni kwamba Mwana mama huyu yupo katika hali mbaya kifedha kutokana na mchakato wa kura za jimbo la Arusha. Madeni aliyonayo hayalipiki mwanangu. Si Masha, Diallo, Shamsa, Msola, Kimiti, Mzindakaya, Chiligati, wala Khatibu walio na shida aliyonayo Batilda. vilevile nafasi aliyokuwa nayo awali haikuwa na ulaji wa kutosha. Huwezi kumlinganisha na Shamsa ambale alikuwa Wizara ya utalii na maliasili- Kumbuka kwa Shamsa Makusanyo ya siku moja tu ya watalii wanaopita Gate la Ngorongoro Conservation Area yanamtosha kuishi yeye na uko wake miaka ishirini bila kufanya kazi, hivyo kwa kuwa ni mwanachama wa genge la walanchi lakini hana tatizo alilonalo Batilda na ndio maana msaada unahitajika kununusu maisha yake kwa kupewa nafasi nyeti ya URC Dar.
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kama Arusha sisi tulimpiga chini Dar ataiweza?
     
  14. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Akam-consult Chipungahero halafu ataamua kukubali offer au la
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi sasa hivi siamini tetesi yeyote humu.
     
  16. B

    Biro JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    siungi mkono batilda kuwa RC dar ila historia unayosema kwa kumtaja mtu mmoja tu? labda tutajie na mwanamke mwingine aliyewahi kuwa RC dar na akafa kisiasa. Hatumtaki huku aende Arusha
     
  17. e

    ejogo JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na ngoja tusubiri tuone.
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mijadala mingine inawaponza wanasemwa hata kama mwenye mamlaka alikuwa na mpango wa kumfikiria, kila mtu anastahili kupata mkate wake wa kila., ataupataje na wapi nayejua ni mola wake.
     
  19. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kwani style ya JK ni ya kuua nyani, huwa haangalii usoni akapata huruma kwa wa TZ.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i hate rumor mongers

    starting with Abraham
     
Loading...