Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Dk. Slaa ataweza hili...?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabry001, Dec 22, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa najiuliza mfano tukampa nchi aiongoze je tatizo wanalolipata waishio mabondeni huko daslam kila inyweshapo mvua atalimaliza? Kwa mtazamo wangu tatizo sio mvua wala kuishi mabondeni, TATIZO MIUNDOMBINU MIBOVU! Mabilioni ya Epa, sherehe za uhuru na mengneyo yangeboresha mfumo wa maji taka, ujenzi wa mto msimbazi cjui mto mbezi na kigogo, maafa haya yangekuwa historia kwe2. Was just tryn to thnk aloud!
    Ngashtuka!
     
  2. Born Star

    Born Star Senior Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jibu unalo kwamba miundombinu ni mibovu ni rahisi sana kutekeleza hilo hata mimi ningeweza si nengechukua tu pesa ya rada na ninge ifanya dar kuwa kama paris
     
  3. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Majibu rahisi kwa maswali magumu. Hizo ndio siasa zetu na viongozi wetu Tz!
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa thithem wameshindwa nini kufanya hayo?
     
  5. k

    kipinduka Senior Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lini anaweza huyu dk aweke kwanza sawa kwao karatu kabla hajamgea upupu wake
     
  6. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Una hakika aliyekujibu ni Mwanasiasa au ni Dr Slaa mwenyewe? Mbona unafanya conclusion mbaya sana kwa kulaumu watu ambao hawajakujibu?
     
  7. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waulizeni Thailand kilichowatokea ndiyo mje muanze kuilaumu serikali!
     
Loading...