Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Dk Mwakyembe kapona, hakulishwa wala kupakwa sumu au homa ya uwaziri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Mar 21, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wengi wamestushwa na madai ya Dk Harrison Mwakyembekuwa anaugua ugonjwa wa ngozi. Amezidi kuwachanganya watu zaidi kwa kummwagiasifa rais Jakaya Kikwete huku akijigonga kuhusu kueleza nini mawazo yake juu yauchunguzi wa polisi. Je kwanini Mwakyembe amepiga U-turn? Je namna hiiwanasiasa wetu ni wa kuamini tena? Yale yale ya "kama Lowassa atatakatufichue tuliyoacha aseme," Je kwa ukinyonga kama huu kuna tofauti bainayake na mafisadi wa kawaida? Akizidiwa aanze tena kulalamikia kupewa sumu? Naniatamdanganya tena hadi amsikilize?
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Fairplay
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Siasa zinachosha sana.
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    unafiki.... To say the list
     
  5. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Awe mkweli tu, ukweli unakuja na kuanika the obvious soon
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Inatia uchungu sana............ drama, drama, drama mwanyembe.jpg
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe ana tofauti na mnafiki yeyote yule!
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Mnafiki mkubwa huyu. walikosea kumpa dozi ndogo.
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona unawashwa washwa sana kuongea mambo negative juu ya Mwakyembe.
    Sasa kupunguza mwasho huo soma gazeti la RAIA MWEMA (la leo 21/3/2102)ili uongeze ufahamu wako juu ya sakata hili.
    Kwa kifupi goma inogile,Lowassa karudi toka matibabu akisema mapambano yanaendelea, Mwakyembe karudi toka matibabu vile vile akisema atapambana ndani ya serikali(Mwanahalisi la leo).
    Mpayukaji, punguza kupayuka and understand the issues, unless umetumwa na kambi fulani.
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni ugonjwa wa kawaida hata wewe unaweza kuupata.

    Wakina Samwel Sitta wameingia aibu ndio maana wameingia mitini.
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa mantiki hii taarifa ya DCI inaanza kupata mashiko. Still nashangazwa sana na Mwakyembe,sasa tena anaiamini na polisi na kusubiri uchunguzi wake,,awali aliwahi kusema Polisi wanafanya kazi kama waganga wa kienyeji, Hata taarifa yake baada ile ya DCI ilionyesha anawashangaa,Well nimemtoa maana Mwakyembe mazimaaaaaa!
     
  13. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tatizo la viongozi aina ya Mwakyembe ni UNAFIKI ameshatuchosha na story zake.
    zisizo na mashiko.
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kama wagonjwa wamerudi ili wapambane... Kazi wanafanyasaa ngapi

    nadhani ww ndio inawashwa
     
  15. N

    N series Senior Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa watamfanza kitendo kingine na atasema ni tatizo la kawaida, mnafiki huyu, si aseme alichonacho moyoni?????????
    atakufa nacho hicho kiriba
     
  16. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umenena Masopakyiindi. Watu wengine humu hawana ufahamu wa sheria za mchezo (rules of the game) wa siasa ndiyo maana wana ropokaropoka. Kwa mwanasiasa anayejua sheria za mchezo wa siasa awezi kukurupuka kusema kitu bila kuwa well informed. Mwakyembe is well informed. Msipayukepayuke bila kuwa well informed, mtajikuta segerea mkinyea kwenye ndoa!!
     
  17. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Labda kama wewe na mwandishi wa raia mnamwekea maneno mdomoni. Lakini yeye mwakyembe mwenyewe ni kinyume na maneno yenu. Ukweli ni kwamba kasalimu amri kwa U-turn ya nguvu.

    T.B Joshua¥ J. Gwajima.
    Lowasa ¥ Mwenyewe
    Hapa lazima ujue nguvu za mmoja, sii za kufananisha na huyo mwingine hata siku moja.
    .l
     
  18. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Eti tusubiri report ya uchunguzi wa POLISI?! Wakati yeye (Mwakyembe) alishawa discredit polisi kwamba wanafanya kazi kama WAGANGA WA KIENYEJI.

    Hili Li-DAKTARI ni Bonge ya HYPOCRISY mimi siliamini kabisa. Report ya DCI Manumba imeanza ku-make sense kwa Watanzania wote MAKINI kama mimi.
     
  19. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo wassira alikuwa well informed kuwa Slaa aliiba fedha za ujio wa papa? Mkapa alikuwa well informed kwamba vicent sio wa ukoo wa nyerere? Lusinde alikuwa well informed kwamba wananchi wa Arumeru mashariki wampe kura sioi kwa sababu baba yake amefariki na yeye hana fedha ya kutunza familia????? ama hao wote sio wanasiasa?
    My take: Wanaojifanya ni wapinga ufisadi walichelewa kuondoka CCM. sasa kwa kukaa kwao ndio tumeanza kujua unafiki na usanii wao. Laiti wangekuwa CCJ tungechelewa kuwajui vizuri!
    POLENI MWAKIEMBE, SITA NA WENZIO IMEKULA KWENU NA HATUWAAMINI TENA!

     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    mwakembe haaminiki.!! Amesahau wananchi tuliipa serikali wakati mgumu kujitetea kuhusu ungonjwa wake leo anakuja na hadithi za kibabe.kifupi ametuacha kwenye mataa tuliokua tunamini amefanyia mchezo mbaya juu ya afya yake ni vema angemaliza mjadala kistarabu kwa kutuambi ukweli ni sumu kweli au homa zake za mda mrefu...kwa kumaliza nimkumbushe mwakyembe kua yeye anategemea nguvu ya wananchi..mafisadi ambao anatuaminisha ndio maadui wake wana kila kitu nguvu ya pesa nguvu ya usalama na nguvu ya watu pia. Sisi bado anatuitaji kuliko sisi tunavyomhitaji ha7a wakati huu...
     
Loading...