Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! Deo Filikunjombe na January Makamba ni Nani Mzalendo Zaidi?.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyonge Namba1, May 3, 2012.

  1. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana jf,Kufuatia kibano kikali ilichopata serikali toka kwa bunge letu likichochewa zaidi na Makamanda wetu wa CHADEMA,tulijionea wenyewe tofauti kati ya mzalendo halisi na mzalendo wa maneno matupu kupitia ccm.Vitendo ndo njia pekee kudhihirisha contents za mtu husika.DEO alisaini waraka wa Zitto na January hakusaini.

    Najiuliza sipati jibu kuwa nani zaidi kati ya wanasiasa hawa vijana?.Sijalenga kumkweza mmoja wao kwakuwa wote hawa kwa pamoja hawamfikii T/Lissu hata robo,bali nimefikiria kizalendo zaidi na sijapata jibu kamili. NAWASILISHA KWENU WANAJAMVI KWA MSAADA WA MAWAZO NA MAJIBU THABITI
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    zaidi ni Steven Masatu Wassira!!!!
     
  3. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Deo ni Mzalendo wa ukwel Hakupitishwa kugombea Ubunge kwa NGUVU ya Baba yake kama alivyo makambaALIVYOMBEBA Mwanae.January Hawezi kuisaliti CCM ya baba yake mfumo uliompitisha ndio unampa jeuri ya kujifanya hivyo.Deo AMEPITISHWA ,AMECHAGULIWA NA WANANCHI apart from Ubunge alikuwa akiishi kwa nguvu zake .
     
  4. k

    kitero JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zaidi ni Deo Filikunjombe.Makamba hana jipya ni wale wale waongeaji lakini vitendo hakuna.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwa upande wangu namkubali sana Deo Filikunjombe sio kwa kusaini tu pia hata ubunge wake aliupata kihaki bila hata kutumia influence ya mtu kama alivyofanya Januari kwa kupitia baba yake
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ipo wazi df yupo juu
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Huwezi kuwa ccm alafu ukawa mzalendo huko ni kujidanganya.wakienda kwenye vikao vya chama wanapewa kitchenpaty wanalegea ref sendeka ,kilango
     
  8. m

    mwabakuki JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jibu ni jeupe,,,me naomba nipite tu
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Deo filikunjombe ni mlima kilimanjaro , makamba ni kichuguu
     
  10. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    deo jembeeee
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Maswali mengine mazuri. Questionnaire hii ni close eded. Aidha Deo au Maropes...........OK kama untumia SPSS jibu langu ni A. Deo filikunjombe
     
  12. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,318
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    Unauliza majibu...????? keleleee
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    The CCM member to believe is only a dead member
     
  14. b

    busar JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani Uzalendo wa MPs unapimwa kwa majina 75 ya ZITTO? Ufinyu wa fikra
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,153
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Makamba is an enemy of people.
     
  16. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Itakuwa vema huyu kijana akaendeleza msimamo huo wa kupinga hadharani uchafu wa sirikali bila kuathiriwa na uchama
     
  17. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umenivunja mbafu zooote mkuu
     
  18. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hicho ni moja ya vipimo vya uzalendo wa mtu.Je!ulitaka tuwapime kwa ukwapuaji wa rasilimali za taifa?. Ama kweli hadi ubongo unaelemewa na gamba.
     
  19. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama hujui kuwa kusaini waraka wa zitto na kisha kupiga kura ya kutomwamini PM ni uzalendo,basi rudi shule ukasome Civics na GS.
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hakuna mwanasiasa mzalendo! ... all politicians are lairs
     
Loading...