Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je CUF wataweza kufuta nyayo za CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gagonza, Sep 17, 2012.

  1. g

    gagonza JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Chama cha wananchi CUF kinaanza kuzunguka nchi nzima,tarehe 30.9.2012 watakuwa hapa Arusha kufanya mkutano mkubwa,swali je wataweza kufuta nyayo za CHADEMA?
     
  2. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF ile ya 2000 sjui kama itakuja tokea tena ila yote yanawezekana kusuka au kunyoa ilimragi Harusi ya 2015 wawepo.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hawa CUF wamebakia na bendera hata chaguzi za Zanzibar bado wanashindwa! Wataweza kweli Tanganyika?
     
  4. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wachumba hao
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu labda washirikiane na mume wake
     
  6. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Hapana, Hawataweza.
     
  7. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa wanatumika kuidhoofisha CDM! Ila wajue kuwa hilo halitafanikiwa kwa sababu watanzania wameweka imani yao kwa CDM!
     
  8. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wawe wanafikiria mambo mapya co kukopi na kupest
     
  9. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameenda kutalii tu, Arusha hakuma malofa (makabwela) wengi. Nyayo zilizomshinda CCM zitafutwa na mkewe?
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hao ndio upinzani wenye malengo na nia ya kumkomboa mtanzania.
    Wasiosoma ni chakula cha wasomi.
     
  11. +255

    +255 JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Af we ndo mke wao?
     
  12. s

    sad JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waacheni cuf wakafanye siasa. tunataka vyama vyote viingie katika siasa vishindane kwa sera sio ubaguzi
     
  13. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    And that is so called Multiparty democratic system,Kila chama kinanadi sera zake raia wanaamua mwisho wa siku.Kila la kheri vyama vyote vya upinzani.
     
  14. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanajaribu ku peste mbinu za CHADEMA, sijui kwanini wamewaacha CCM wao
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,243
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Ameshindwa mume wao wataweza wao? Wao waendelee tu na ule mradi wao wa kuchoma makanisa kwani ndiyo unaowaingizia fedha, hata yale matembezi ya kuchangisha hela ni usanii tu, fedha wanapata toka kwa waarabu kama malipo ya kuchoma makanisa.
     
  16. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka kama niliona bandera zao unga LTD.
     
Loading...