Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je CUF wameleta maendeleo yapi kwenye majimbo yao huko Pemba???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nickname, Nov 29, 2010.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana jamvi wa JF,toka uchaguzi wa vyama vingi mwaka 1995 chama cha CUF(ccm-b) kimekuwa kikishinda viti vya ubunge huko Pemba.

    Tumejionea maendeleo yaliyoletwa na wabunge wa CDM huko Karatu na Kigoma Kaskazini.

    Kila siku najiuliza je wabunge wa CUF ni maendeleo gani wameyapeleka katika majimbo yao huko Pemba?.Naomba mnijuze
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mbona hii haichangiwi au imekua ngumu?

    au wenyewe akina mwiba na wenzake wamepata udhuru maana wanasema wanataka serikali yao kule

    peupeni wanasema wanataka serikali tatu ila kwengineko wanataka nne ya nne iwe ya pemba sasa kabla hawajapata hio serikali na waseme wamefanya nn kwa miaka ishirini sasa tokea kutawala pemba

    na mwaka huu ndio wamekomesha maana si wabunge si wawakilishi si madiwani, ila cha maendeleo sikioni jee kwa nn ?
     
Loading...