Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Chadema kuwa Na. 2 jimbo la Uzini Udini umeshindwa?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwanajamii, Feb 13, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Salaam kwa Malaria Sugu, Rejeo, Ritz, Faizay Fox, Barubaru na wengine wanaoamini katika udini.

    Tumeaminishwa kwamba chadema ni chama cha wakristo lakini kimeshika namba 2 kwenye uchaguzi wa jimbo la Uzini, Zanzibar mbele ya CUF ingawa wapo wanaoamini kwamba CUF ni chama cha Waislamu kimekuwa namba 3.

    Hakuna chama cha kidini nchi hii.

    Uchaguzi huu umetusaidia kujua kwamba kauli mbiu ya udini inachochewa na kundi la watu wachache kwa maslahi yao binafsi lakini naapa hawatashinda. Wenye haki ya kuzuia udini watashinda.

    Faizay Fox na wenzake wamejaribu sana kuitangaza chadema ni chama cha wakristo, mnasemaje kuhusu hili JF.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa kuongezea uliyoyaandika kwenye uchaguzi wa 2010 CUF ilishika nafasi ya pili.Na kwa kura za mwaka juzi CUF ilipata kura 353 na uchaguzi huu wamepata kura 223 na hiyi ni pungufu ya kura 130.Tuwape CUF pole.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi wa igunga ilionekana CUF wameshindwa vibaya kwa sababu ni bara sasa Uzini kwao wako chini ya chadema. Mwisho wa CUF unakaribia
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaa, niliposikia matokeo nikajua utani hadi baada ya kupata news kamili humu jamvini ndio nikajua kumbe kweli KIMENUKA kwa CUF. Tunasuburi jimbo la Wawi ili hatimaye CDM iingie rasmi visiwani. Hongera CDM kwa kushika upili Uzini, hii ni confidence boost ahead of Arumeru election.
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kauli za udini huchochewa na wanasiasa Mufilisi kutoka ccm , wanasiasa vilaza na wagonjwa wa akili
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uzini mmethibitisha kwamba udini ni sera ya wapumbavu. Ni nini siri ya chadema kupenya hadi kwenye himaya ya Waislam huko znz? Kinachoshangaza ni kwamba chadema hawajawekeza nguvu nyingi zanzaibar.
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yes, you can look at it in that way, lakin MKE GANI si busara kulinganisaha ushindi wa CDM kwa CUF kwani lengo halikuwa hilo. Ukiangalia vizuri hizo digit utagundua kuwa hata ukijumlisha kura za CUF na CDM bado haifiki 0.25 ya kura za CCM. Na tofauti kati ya kura za CDM na CUF ni ndogo sana.

    Sasa kwa wanaojua Jiografia ya Visiwan watakuambia, Jimbo la Uzini sio sehemu muafaka ya kufanyia sampling, kutokana na nature ya population ilivyo pale. Vyovyote vile CDM ndio imeanza kuingia visiwani, lakini kwa kura za jana jimboni UZINI, bado si dalili muafaka
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Chadema hivi nyie mpinzani wenu na CUF au CCM? naona mmeamua kujiliwaza kwa kuishambulia CUF.

    Kwenye uchaguzi wa Uzini Chadema ndio wamepoteza zaidi kuliko CUF kwanza mnatakiwa mkumbuke Chadema walishika nafasi ya pili katika jimbo ilo uchaguzi uliopita sijui kama unalijua ilo.

    Kura za Chadema zinazidi kupungua tofauti na uchaguzi uliopita.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kumbe Hamad Rashid alikuwa sahihi, Chama kimekosa mvuto coz of Katibu Mkuu...YAMETIMIA MIA.
     
  10. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, umemsahau Kengemumaji
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chadema hawakuwa na mgombea uzini katika uchaguzi uliopita. Lakini hujajibu chama unachisema cha kikristo kuwa namba 2 kwenye waislamu wengi.
     
  12. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli una roho ya PAKA bado unajitokeza!!! hahaah!!
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hivi Chadema kupata kura 281 Uzini ni mafanikio labda nikuulize uchaguzi uliopita Chadema walipata kura ngapi Uzini?
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiki ni kikundi cha wafuasi wa chama cha udini. Makao makuu ya chama yapo hapa JF mwenyekiti wao Malaria Sugu.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hoja si wingi wa kura ni kushika namba 2 kwa chama cha makafri mbele ya CUF.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Sasa sijui mie takujibu nini hata historia ya Chadema huijui unasema Chadema hawakuwa na mgombea Uzini uchaguzi uliopita.

    Nenda kawaulize viongozi wako watakuambia vizuri kama Chadema walikuwa hawana mgombea jimbo Uzini, wewe unaonekana ni Chadema-Kata.

    Mie sio Chadema lakini najua kuwa Chadema walikuwa na mgombea Uzini uchaguzi uliopita. au kwa ili nalo unataka tuminyane?
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akina Ritz wanatutaka tuamini kwamba kura zinapigwa kidini ndio maneno yao siku zote ndio sababu nauliza dini ilikwenda wapi hadi chama wanachosema cha wakristo kikawa mbele ya CUF? Hii ndio hoja.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha ajabu hapo mkuu kwa kukusaidia uchaguzi uliopita Chadema walishika nafasi ya pili mbele ya Cuf.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tukubaliane alikuwepo. Je, udini unasemaje? mgombea wa chadema Uzini alikuwa Mwislamu wajua hiyo?
     
  20. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jipambanue wamepata asilimia ngapi?

    Isije ikawa ile nimekuwa mtu wa nne darasani kwangu. Pasi na kubainisha kati ya watu wangapi. Inawezekana ukawa wanne kati ya watu wanne.

    Ongezeni bidii lakin lazima msome alama za nyakati kama walivyofanya wenzenu na kupunguza majigambo.

     
Loading...