Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je chadema kuendelea kujifananisha na barcelona

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr Emmy, Apr 24, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Namnukuu Mbowe " sisi Chadema ni kama Barcelona tunapanda kushabulia wote, tunapiga kiungo cha kati na tunarudi kulinda goli kwa Pamoja".

    Najiuliza msemo huu utaendelea kutumika kwa sasa au umepitwa na wakati? maajabu chelsea iliyo majeruhi kama CCM kuishinda barcelona na kuitupa nje.

    Poleni sana Barcelona wa Kibongo sasa turudini kujadili siasa zetu zinazovuma kama upepo wa kusi na jangwa la sahara
     
  2. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    Kwani ujaona yaliyotokea jana??
    Pinda kacheza kama Torres dk za mwishoni kamaliza mchezo...watu kimyaaaaa!
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Cdm ni barca at its best
     
  4. T

    TUJIULIZE Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Torreeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeesssssssssssssss!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mfano unaweza kubadirika kutokana na wakati ,matukio na mazingira.
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ccm ndo baca make wote wanashinda kwa kuchakachua, tofauta ni kwa mmoja anaiba kura, mwingine anategemea penart na redcard ila wate wanahonga ccm wapiga kura baca wamuzi,. Mmenipata nafikiri jaman
     
Loading...