Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Chadema ipo tayari kuichukua nchi 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by No admission, Aug 5, 2012.

  1. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa funny na mwanachama wa Chadema kwa muda sasa. Ninatamani sana 2015 Tuchukue nchi lakini kuna tatizo na challenge kubwa iliyopo mbele yetu. Hatujaweza kujitanua nchi nzima.

    Chadema imekuwa maarufu katika Miji na katika Jamii ya wasomi (Hii ni hazina kubwa). Tukumbuke kushinda Uraisi tunahitajika kwenda nchi nzima. CCM wana mizizi mpaka kwenye level ya nyumba moja moja.

    Zaidi kura zake zinatoka kwa wananchi wanaowaita "Wakawaida". Hawa wakishavaa Tishirt, Vitenge na Kapelo bila kusahau Pilau na soda huwa hawafikirii zaidi wanawapa kura ya NDIYO.

    Lazima kujitahidi kupeleka elimu zaidi kwa hawa watu kuliko watu wa Mijini.

    Nawasilisha.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na ndio maana kuna M4C ambayo itatapakaa nchi nzima hadi kufikia 2014 nadhani njia itazidi kuwa nyeupe.
    Afterall watu wameichoka CCM ambayo inazidi kujiongezea maadui.

    Madaktari, walimu, Wafanyakazi (hasa wa sekta binafsi), nadhani hadi kufikia mwakani Wakulima na wao wataongezeka kwenye list.
     
  3. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi muda huu hawa watu wamuhimu kama Madakrati, walimu na wafanyakazi wengine ambao serikali inawakandamiza bila sababu ni mtaji mzuri inatakiwa tusilaze damu.

    Mfano Issue ya Dhaifu kuita wafanyakazi Mbayuwayu ilifanya CHADEMA itishie na kuipa nguvu kubwa.

    Je kwanini tisianzishe kampeni ya mtu kwa mtu kama na kuwa na Think Tank ya chama kama Obama anavyofanya? Simbaya kukopi jambo jema. We need to conscientize Tanzanians
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Miaka 3 ni michache sana kwa chadema kujiimarisha na kuchukua nchi....wanahitaji miaka mingine mitano at least....
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe ni gamba unakuja kwa style yako subiri nchi inachukuliwa na Yule mwanamke wa shoka wa Malawi
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu No admission 'FAN' wa CDM usihofu,mikakati ipo ya maana sana tu,uzuri wake kadri tunavyopaa wenzetu wale nguo za kijani na njano zinazidi kuwaelemea,hadi 2014 wengi watakuwa wamevua na wamejivika gwanda alama ya ukombozi,werevu na upendo wa dhati kwa nchi yetu!
     
  7. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    CDM ichukue nchi ipi? Labda ile ya kaskazini ya Nassari!
     
  8. a

    augustino ameri JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaweza bila wasiwasi kwani maana ya kukamata dola ni nini?maana yake ukishaapishwa dola yote polisi,jeshi ,usalama wa taifa pamoja na viomgozi wa serikali wanakutii wewe.Mandela alishika nchi ya afrika kusin iliyokuwa imeundwa na wazungu kila idara iwd jesh,usalama wa taifa lakin aliweza kuiongoza.Pia CHADEMA itakapo shinda watu wengi hata vijiwe vya CCM vitajiunga na chadema.
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kama wewe kweli Unajua psychology na ulitazama MATOKEO YA UCHAGUZI BAADA YA KUCHAKACHULIWA

    Mh. Kikwete alimzidi Dr. Slaa kwa kura 800,000 tu pamoja na CCM kuwa na T-SHIRT; MA-DISCO;VITENGE;KOFIA;

    KHANGA; HONGO kwa WAHUDHURIAJI; MALORI; WALI,MAHARAGWE, SIDHANI PILAU; SODA; WAANDISHI WA HABARI

    KUAHIDIWA MAZURI; NA HAYO YOTE NI UFISADI CCM HELA ZILIKUWA SIO ZA KIHALALI...
     
  10. a

    augustino ameri JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaweza bila wasiwasi kwani maana ya kukamata dola ni nini?maana yake ukishaapishwa dola yote polisi,jeshi ,usalama wa taifa pamoja na viomgozi wa serikali wanakutii wewe.Mandela alishika nchi ya afrika kusin iliyokuwa imeundwa na wazungu kila idara iwd jesh,usalama wa taifa lakin aliweza kuiongoza.Pia CHADEMA itakapo shinda watu wengi hata vijiwe vya CCM vitajiunga na chadema.
     
  11. S

    SPANERBOY UDZUNGWA JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    is more than ready
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    TANU ilijiaandaa kwa miaka mingapi kwani?
     
  13. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Laiti kama ungejua chadema hata uchaguzi ungekuwa kesho wangeshinda.Hapa nilipo nipo Lushoto interior huwezi amini baada ya wk2 nitakujulisha kwamba serikali za vijiji zimejiuzulu,hadi watoto wadogo wanasema ccm iondolwe kwishnei.
     
  14. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haki ya ..... Ukiwa ccm huna uhuru kamili,ndiyo mijitu ya ccm imejaa ukabila,udini na ukanda[unafiki wa kimaslahi%100].NJAA KALI.TUNATANGULIA MTATUKUTA MBELE YA SAFARI.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu kumbuka huu mfumuko wa bei ndo hao hao unaowanyanyasa zaidi na kwa pigo hili la miaka 5 ya mwisho ya jk wameumia na kujuta wengi na meseji yakuwa ccm haiwafai tena inawafikia outomatically pasipo kuwahubiria na kuongoza ccm kupoteza hao wafuasi wao ambao ni walala hoi
     
  16. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe unaishi dunia gani? wakati hata leo uchaguzi ukifanyika cdm tunauhakika wa kuchukua nchi!
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa hata mimi ccm siipendi nahamu itoke madarakani bt whats the alternative?!! Nani wachukue nchi zitto? Mdee? Lissu? Slaa? Bado sana they have got a long way to go huo ni ukweli mtukane mseme lakini huo ni ukweli
     
  18. J

    Jamboleo Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM inachukua nchi hii ya Tanzania mwaka 2015, hakuna ubishi! CCM mmejiua wenyewe kwa udhaifu mlionao, waachieni CDM nchi kwa amani bila ubishi!
     
  19. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ili ujue ccm imekatalika kwa watz, ona wanavyosumbuka wakitaka kufanya mkutano. Ili watu waje lazima wawanunue kwanza na kuwabeba kwenye magari, wakati wenzao cdm watu wanakuja wenyewe, na wakifika kwenye mkutano wanakichangia chama. kalaga bao.
     
  20. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wazo lako ni la kichovu mno! Ina maana maandalizi yote ya kuchukua nchi huyaoni? Kumbe waoga wa mabadiliko mko wengi hivyo? Pole you.
     
Loading...