Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ccm wanataka kuwa na viti maalimu vya urais?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MASHOW, Jan 27, 2012.

  1. M

    MASHOW Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kukaa na kujitathmini ccm wamegundua hakuna msafi hata mmoja anaweza kugombea urais 2015.Kuna porojo kuwa JK anapendekeza awe Migiro ili kuuwa makundi yote ccm kama walivyofanya kwa spika.Je wannaopewa hiza nafasi wanaweza au ni kukomoana na kuendelea kuumiza watz?Tusikubali tufanye mabadiliko twendeni Ikulu tuikomboe tanzania
     
Loading...