Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je: CCM ni Joka la KIBISA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TIMING, Nov 1, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wadau...

    Nimejiuliza sana kuhusu hiki chama chenye miaka kede wa kede na mfumo unaoongoza nchi tangu izaliwe

    Nikawaza sana kama CCM inayumbishwa na vyama vya kifamilia (allegedly), na vya visiwani (allegedly) na vya kokoto na vichuguuu... how come wameyumba hivi??

    are they worth anything they claim to be??

    Kwa mawazo yangu, CCM ni joka la kibisa
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    I find your argument quite persuasive.............
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Hhahaha ahahah ahaha hahahaha!!!!!!!! na mibango yote ile!
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu wamevaa T-Shirt, Kofia, kanga, vitenge lakini kwenye kura "njere mu mtwi" (yaani akili kichwani kwako)
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yeah.... billions of money spent, many years of experience, political arrogance and intimidation full swing... yet CCM finds it very hard to get 70% in a country that is very poor and deprived of information systems let alone power and infrastructure
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Tofauti ya joka la kibisa na joka la muungano ni ipi?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wajiulize kwa kuwa walikuwa wanafikiria misingi ya nchi hii inajengwa na CCM tu hapo ndipo walipokosea na kusema kuwa bila CCM hakuna kinachoweza kusogea mbele kwa kuwa walikuwa na mawazo mgando basi sasa ni wakati wa wao kukaa chini na kutafakari kwa kuwa....Kama Yesu alivyosema "Jiwe walilolikataa waaashi sasa limekuwa jiwe la msingi"
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona mwisho wa mabango na tshert ndo unaelekea ukingoni maana pamoja na mabango yote yale wametoa maamuzi na sisemi wakiendelea hivi kuna siku kitakufa
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i choose to remain focused
     
  10. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yote si hayaumi! kwa hiyo hamna tofauti!
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu si hayo tu....
     
  12. T

    The King JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameyumba hivi kwa kulewa madaraka, kuwa na kiburi cha madaraka, utendaji wao finyu, kutowajali Watanzania na kama viongozi kuishi maisha ya kifahari kuliko hata ya viongozi wa nchi tajiri duniani.
     
Loading...