Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je CCM ni chama cha ukoo! Vigoo na watoto zao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sumasuma, Jun 26, 2011.

  1. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila kukicha, RIDHIWAN mara JANUARY MAKAMBA mara HUSSEN MWINYI, mara NAPE NNAUYE, na Wengine je au wataendelea kuwasindikiza wenzao? Achaneni na chama cha Ukoo wa vigogo njooni Chadema chama cha Watanzania wote!!
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,478
    Likes Received: 9,227
    Trophy Points: 280
    Duhhh, umesahau ya cdm, mtu na mkwewe! Hii imevunja "record", ukikosa mrithi japo mkwe!
     
  3. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pemba hawajambo we mwanamke,umeshawapa tigo.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kama vile mwinyi na mama city,malechela na kilango,jk na mama salma,
     
  5. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umewasahau kina NAPE NKAUYE,,na wenzao wengi tu maofisini,inatisha CCM ni sehemu ya kuchumia mali ni sehemu ya kuibia kodi za watanzania,CCM ni chama cha ujangiri mana kwao rushwa ni halali,kuipeleka nchi gizani ni halali.ANGUKO LA CCM LIMETIMIA.
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,808
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    cdm imevunja rekodi wapi wakati makamu m/kiti wa ccm mkewe ni mbunge viti maalum, spika aliyepita mkwewe alikuwa waziri awamu ya kwanza ya jk na sasa ni mbunge maalum ccm, dizani za mtu na mkewe ccm hazina idadi
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili ni tatizo baya na kama linaweza kuepukwa itakuwa vema zaidi. Lakini kama Faizafoxy alivyodokeza, kilio dhidi ya tatizo hili kinatakiwa kupewa upeo mpana maana linagusa vyama vyote viwili, yaani CCM na Chadema. Ni dynasty ambayo haipaswi kuangaliwa kwa jicho moja maana hata Chadema kuna baba na mwana, Baba mkwe na mkwewe, dada na kaka n.k.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siku hizi kila thread Magwanda na Magamba wapigana vijembe! Aaaaaagggggrrrr!!
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kama wanaqualify hizo positions hatuna haja ya kuwaonea donge!
     
  10. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watajiju nchi itawashinda sisi tunashangazwa sana hii nchi siyo ya kifalme wanaachiana uongozi tu ..........
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,478
    Likes Received: 9,227
    Trophy Points: 280
    Unanchekesha, kwa hiyo? hapo unachanganya serikali na chama, tuoneshe vyeo vya kwenye chama.
     
  12. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vita kawawa, zainabu kawawa,
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna wa kumnyooshea kidole mwenzie. Tena Chadema matatizo yako kwenye teuzi za ubunge wa viti maalum.
     
  14. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    umesahau na kawawa family, sokoine etc wapo bungeni magamba party wanaposema chama kina wenyewe they mean it. Hapo hujawahesabu concubines wao wa viti maalum. But their days are numbered.
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndesamburo, Lucy Owenya, Grace Kiwelu, Christina Lissu, Tundu Lissu, Zitto Zuberi Kabwe, Mhonga etc.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mbopo, umesahau na yule Demu wa a loser Dr Slaa, nae ni mbunge sio huyu mjamzito kuna mwingine jina limenitoka
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Sasa mada za aina nadhani si za kuletwa hapa.Hatuwezi kuendelea na ujinga huu. Lakini issue ya Chadema huwezi kulinganisha na na CCM.CCM wako madarakani miaka 50 sasa na wamekuwa wakiwatisha watu kutokuacha kuwaunga mkono .Chadema wakati wana anza wengi mlikuwa mnawabeza wachache wakabakia kuendeleaa kupambana na ndiyo waliopata nafasi hizo na hasa viti maalumu.Chadema wasingaliweza kwenda mitaani na kuwa pick watu wasio jua lolot juu ya Chadema. Leo mnasema ni chama cha ukoo si kweli .This time teuzi za viti maalum zimekuwa fir mno maana kila kona wamepat swala hili halipo Chadema sasa CCM wanakufa na Udini .Yes CCM kurudia majina yale yale ni uchuro .Hivi ina maana chama cha umri wa miaka 50 kweli hakina watu hadi majina yale yale yajirudie ? Chambueni kwa haki acheni ushabiki .
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Rose Kamili
     
  19. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    UNAFanana na avetor yako....... shenz
     
  20. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe na umasikini wako ulikua na nafasi ya kusoma siasa na jinsi ya kurubun? wewe tulia hapo wasomi wa kurubuni ndo hao.
     
Loading...