Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je CCM matuona wazembe??wakufikiria??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Sep 20, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi nashindwa kuelewa uoga ulio waingi ccm hadi kufikia kutumia pesa kwakukufuru kwenye mabango yao kwakuchukua picha za Ikulu nazingine za kwenye masanduku yaliyoota kutu na kama siyo ukungu!!
    Juzi nili msikia A.Kinana anasema mabango ya Ikulu yametolewa je BANGO LILILOPO PALE OYSTERBAY POLICE JE SIYO BANGO LA IKULU??LENYE PICHA YA KIKWETE NEW YORK NA BAN-KI- MOON JE ANAHUSIKA VIPI NA CCM??ZIARA ZAKE NCHINI ZINAHUSIKA VIPI NA CHAMA??
    Pili hii picha hipo ulipolipuliwa ubalozi wa marekani ya Kikwete na Mama mmjo wa enzi hiyo inahusika nanini katika kampeni??wana ccm nawaomba majibu!:eek2:
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    WANAONA aibu sasa.
    wanasema wameombwa kuyatoa.
    WANAMDANGANYA NANI?
     
  3. B

    Bobby JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Jingine liko karibu na traffic lights za Chang'ombe linamwonyesha mgombea wao akikagua jeshi la nchi si chipukizi wa ccm huu kama si ugomvi ni nini jamani? Halafu hawa jamaa wana pesa lakini uwezo wa vichwa vyao uko chini mno. Nimekwenda mikoa ya kaskazini last week ni mabango mwanzo mwisho mpaka inakera kwa kweli. Lakini kinachoniuma zaidi ni kwamba hakuna hata bango moja lenye substance yaani yote ni porojo tu na picha za wagombea zilizochakachuliwa. Hivi jamani mlishnidwa kukaa chini na kubuni japo kidogo kipi cha kuweka kwenye hayo mabango? Shame on you!
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kuna na bango roundabout ya kigogo linamwonyesha kikwete na albino ila halionyeshi limewekwa na wizara ani au taasisi yoyote lipo kibubu!!
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanauza SURA badala ya kuuza SERA..!
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ukiwa mwana CCM jua wewe ni **** wa kufa mtu
     
Loading...