Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je CCM ikiondolewa madarakani 2015 magazeti ya Uhuru na Mzalendo yataendelea kuwepo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Landala, Jun 13, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Watanzania wenzangu hivi haya magazeti ya magamba ya Uhuru na Mzalendo yataendelea kuwepo 2015 endapo CCM itaangukia pua kwenye uchaguzi mkuu ujao maana kwa sasa hivi hayanunuliwi na yanaendeshwa kwa kutegemea ruzuku kutoka CCM.
     
  2. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Yataendelea kuwepo na yatakuwa na UMUHIMU sana siku hizo kwani haya Pro-Chadema yatakuwa ni ya Mafisadi.

    Uhuru yatapendwa sana kwani yatafumua siri zote za Serikali na chama cha CHADEMA.

    Yatamwaga mabaya ya viongozi wote walioko madarakani kuanzia Rais hadi Waziri Mkuu.

    Mie ntasoma zaidi hayo. Ila kwa sasa yanisubiri kwanza.
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona Al nuur lipo sembuse uhuru na mzalendo
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Uhuru ni la Serikali au CCM? Nadhani ruzuku inatoka Serikalini.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hayo magazeti ni ya magamba. Kwa mtazamo wangu naona yatakufa maana chama cha magamba hakitakuwa na pesa za kuendelea kuyapa ruzuku kwa kuwa kitakuwa kimetolewa kwenye chungu cha taifa ambako sasa wanajichotea wapendavyo.
     
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kweli lazima yatoweke kwa mwendo huo mkuu
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    gazeti la uhuru linamilikiwa na chama cha mapinduzi mkuu na hujiendesha kwa ruzuku kutoka CCM mkuu.Magazeti ya serikali ni Habari leo na Daily News
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,841
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu tanzania ni ya demokrasia kwa hiyo hayo magazeti yatafanya kazii kama kawaida.
     
  9. kekuwetu

    kekuwetu JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sikumbuki mara ya mwisho niliyasoma lini??
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nashukuru
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwani hayo magazeti yapo? nafikiri wauza magazeti wanayakimbia kama ukoma
     
  12. Optic Density

    Optic Density Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magazeti ya Uhuru na Mzalendo yataendelea kuwepo tu, mbona kwa sasa Mwananchi,Mwanahalisi na Tanzania daima yapo?
     
  13. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uhuru na mzalendo, yakifa pamoja na ccm siyo mbaya.
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    wapo wanazi wa CCM wataendelea kuyanunua kwa hiyo yataendelea kuwepo kwani nchi nyingi kuna vyama vya watu mahafidhina(convervative parties) ambao huwa hawaachi misimamo ya kizamani mpaka wanaingia kaburini
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhhhhh
    Kwani sasa hivi magazeti ya vyama vingine yapo au?
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kawaulize CCM, kwanza sidhani kama CCM inaweza ikatoka madarakani.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
Loading...