Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je CCJ wamechezewa rafu au ni uzembe wao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chapakazi, Jun 5, 2010.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ningependa kuanzisha hii thread kwa ajili ya kuangalia kwa undani huu uhakiki wa CCJ!
    Gazeti la Rai...tarehe 2 June 2010
    Fact ya kwanza:

    • CCJ hawakushtukizwa katika uhakiki

    Fact ya pili:

    • CCJ hawakuwa tayari kuhakiki majina!
    To consider:

    • CCJ ilikuwa haina wafuasi wa kutosha????
    • Nani mwongo hapa - Kati ya CCJ na Tendwa?
    Point ya Zitto:
    Point ya Mwanakijiji:
    Kilichonivunja mbavu: (kimesemwa na Zitto)
    kazi tunayo....hahahhaha
     
Loading...