Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je bwana kikwete ana ofisi uingereza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitalolo, Jul 13, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Amekwenda kukutana na kamati ya bunge ya mambo ya nje , ulinzi na usalama huko. Sijaelewa mantiki hapa maana nafikiri kuna kitu kinaendelea hapa.

    Hivi hivi walikuwa wanenda kukutana na wawekezaji kwenye hotel nje ya nchi wanauza hii nchi. Tukijakustuka mamikataba mibovu imesainiwa nje ya nchi.

    Aise huu si udhaifu tu bali ni urahisi sana.
     

    Attached Files:

    • c8.jpg
      c8.jpg
      File size:
      97.1 KB
      Views:
      53
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Alikodi Ukumbi kwa hela zetu za kodi
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndio maswali ya kujiuliza mjue kama hii nchi inaenda swa
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,765
    Likes Received: 4,518
    Trophy Points: 280
    Ngurdoto hapawatoshi siku hizi
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Anaogopa kukutana nayo hapa nyumbani
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndio maanayake
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Au mambo ya chenji ya rada?
     
  8. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    inamaana hapa nyumbani hakuna ulinzi na usalama wa kutosha kukutana na kamati ya bunge ya ulinzi na usalama?
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nji hii huliwa na wenye meno mkuu,
    Bata kwa sana huku raia tunapukutika vifaa mahospitalini hakuna na watabibu wamegoma
     
  10. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    e mungu ikiwa upo basi na usikie kilio cha watanganyika hawa
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haijawahi tokea rais kimeo kama huyu! khaaaaaaa! puuuuuuuu!
     
  12. w

    wakuziba Senior Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanza mpe heshima kama rais wako. ni Muh. Kikwete siyo Bwana Kikwete.
    pili, kuna ubalozi wetu uingereza. ni ofisi yake pia.
    Tatu, kukutana na kamati ya bunge ya mambo ya nje ni coincidence. kamati ilikwenda ktk kazi zake na yeye amekwenda kuhudhuria mkutano wa kimataifa wa uzazi wa mpango. alitoa hotuba elekezi.


    moderator nakuomba umuonye huyu bwana kuhusu kumdhalilisha Muh. Rais. Abadili heading yake la sivyo funga thread hii
     
  13. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    moderator nakuomba umuonye huyu bwana kuhusu kumdhalilisha Muh. Rais. Abadili heading yake la sivyo funga thread hii[/QUOTE]
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ofisi za ubalozi ni sehemu ya ofisi za serikali yetu hata kama ipo Alaska.

    Sasa hivi dunia ni kijiji
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,272
    Trophy Points: 280
    Mnamuonelea bure mbayuwayu wa watu kaeda kuchuja damu tu jamani.
     
  16. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Unasemaje ? UZAZI WA MPANGO ? hivi huyu Bwana kaishachukua demu mwingine ! waswahili kwa kupenda chini.
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuchuja damu kiaje mkuu? by the way inaweza kuwa ni ubalozini hapa ambayo kimsingi ni ofc yetu pia
     
Loading...