Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je bunge letu linaweza kufikia hapa kwa vitendo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fasta fasta, Jun 28, 2011.

  1. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    images (1).jpg
    Jamani hawa watu wanaitendea haki kweli hii gari lisilo na makosa?
    Hawa wapo bungeni wanafanya kazi waliyotumwa na wananchi baada ya kilio kila upande. Kipato na ajira vinaleta amani popote.
    Swali kwenu wabunge wote.
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hueleweki?
     
Loading...