Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je bila pesa au refa huwezi pata ajira?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Brandon, Nov 5, 2010.

  1. B

    Brandon JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu salam,

    naombeni msaada wenu jamani hivi ni kweli bila kutoa pesa au kuwa na refa huwezi pata ajira?
     
  2. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. KUHUSU PESA, sidhani kama wengi wa watafuta ajira wana pesa; hivyo ni ukosaji wa pesa ndio unamfanya mtu atafute ajira; sasa atatoa wapi hiyo ya ziada?

    2. REFA ni muhimu, kwani ni utamaduni lazima ukiomba kazi refa wako atambuliwe na katika kazi nyengine hutakiwa akuandikie barua ya kukuunga mkono, au ulikusudia vipi?

    3. Unaweza kuwa na Refa na Pesa na ajira usipate; je unao UZOEFU na Taaluma?
     
  3. B

    Brandon JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina bsc. Cna maana ya refa wa aina hyo. Namaanisha mtu wa kukupigania kwa hr's.
     
  4. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By Qualifications it means

    1) Relevant Qualifications, sio kuwa unamchukua Cardiologist kufanya Uvuvi; anaweza kuwa ana taaluma, ila ikawa sio relevant. NA

    2) Aweze ku convert kilichomo kwenye gamba lake kuwa deliverable tool.

    THEN UREFA

    HATA huyo atakayekupigania kwa HRs hapaswi bebeshwa gunia la misumari
     
Loading...