Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je bikra yaweza toka yenyewe?

Discussion in 'JF Doctor' started by maranatha, Mar 18, 2012.

  1. m

    maranatha Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jirani yangu ana mtoto wa miaka miwili wakati anamuogesha mtoto alilia kwa maumivu na alipomcheki aligundua kuna kauwazi ktk sehemu zake za siri haelewi nini kimetokea kwa mwanawe.yaweza kuwa ni ajali au kuna kitu kafanyiwa?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Haiwezekani, lazima kutakuwa na hard object been thru her thing to break the hymen
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yarabi toba!
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    ajaribu kuchunguza.dunia ya leo imeharibika
     
  5. h

    hajjat Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haiwezekani,kuna kitu........hatakama bikira uweza toka yenyewe ila sio kwa kipimo cha kuona uwazi namna hiyo,bikira ni kitu kidogo sana ambacho ikitoka kwa kawaida( bila kuingiliwa).....haiwezi toa hiyo hali .nashaur akamwone DR,kuna kitu
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,148
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mhh! kwani hakuwa naye karibu kwa muda gani? Inabidi ampeleke hosp aisee akachekiwe.
     
  7. K

    KISO New Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haiwezeni kabisa mpaka aguswe
     
  8. m

    mituni twabona Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Not necessarily...
     
  9. m

    maranatha Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwa kweli ni mtu wa kutoka asubuhi na kurudi jioni
    mtoto muda mwingi yuko na dada wa kazi.
     
  10. M

    Malolella JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada ameuliza kijanja kwa kutudanganya na stori. Anataka2 kujua kama bikra inaweza kutoka yenyewe coz m2wake kamdanganya kuwa ilitoka yenyewe.
     
  11. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhu! itakuwaje mtoto aliye kwa mauimivu yeye akimbilie kuangalia huko? alijuaje kuwa maumivu uyanatokea huko? huo uwazi aliuonaje, alianza kumpekuwa mtoto mashavu yake? je, alitumia gloves? anamakucha kiasi gani? labda makucha yake ndo yamemumiza mwanae!!! kuona ukeni lazima upande katika gynecological bed. je, anahicho kitanda? na mtoto anamiguu kiasi gani kuweka ple juu il mzazi amchungulie!! we mzazi usimwaribu mwano.
     
  12. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umeongea mambo ya msingi sana
     
  13. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante, ni vema kufundishana!
     
Loading...