Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? Biashara ya vyombo inaweza kuni!!!!z!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Apolinary, Sep 19, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jf nadhani hamshindwi jambo lolote ikiwemo pamoja maoni mbalimbali nataka kuanza biashara ya kuuza vyombo vya nyumbani mtaji wangu ni m3 sehemu ya kuuzia ninayo lakini naona ni bora nitafute kitu cha kuchanganya hapo angalau kila siku nipate elf50
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu.... good idea , house wares itakulipa especially ukiweza kuwa na good quality. .. natafuta blender nzuri?
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    3 L's to consider; location, location, location. mkuu tafuta location nzuri..... ipo makini
     
Loading...