Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je BAVICHA ni mhimili mkuu CDM au Taasisi ya kumkomboa kijana wa kitanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaseko, Apr 5, 2011.

  1. K

    Kaseko Senior Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku za hivi karibuni BAVICHA imekuwa na nguvu na kuonekana kuwa imetengwa sana, naomba kujua kwa undani zaidi.je malengo yaliyowekwa yanatekelezwa? Je vijana wameisha wafikia au watawafikia mahali walipo? Je ipo kwa nadhalia tu au kwa vitendo? Uchaguzi mkuu wa BAVICHA ujao utakidhi matakwa kama baraza ndani ya chama? Je juhudi zao zinaonekana katika ushindani wa vyama na jumuia zake.
     
Loading...