Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Barca itaweza kuitoa Madrid uefa..?

Discussion in 'Sports' started by 250689, Apr 17, 2011.

  1. 2

    250689 Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya gemu ya jana..je Barca bado wana jeuri ya kuitoa Madrid UEFA.?
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Madrid lazima atoke..si umecheki mwenyewe jana walivyonyanyaswa.
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Swali sio Barca kumtoa Madrid bt Madrid itaweza kumtoa Barca? Jibu ni HAPANA!
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mjomba b4 nlikuwa nna wa under estimate madrid..ila kwa mpira wa jana kazi mbona ipo.. 50-50
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tatizo madrid kuanzia nyumbani kwisha habari yake
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni 50/50 mkuu,wanacheza style tofauti na JM ni mtaalam wa mikakati.
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama Barca wanataka kushinda UEFA lazima waje na Strategy ya kumfanya Pepe asicheze au atyoke kabisa nje ya mchezo

    Toka mechi ya La Liga ya Bernabeu ya 1 - 1 nilijua Pepe ndio muandaliwa wa kutibua Barca......waliotulia jana wanajua Pepe amecheza kwenye akili ya Mourinho na alipewa kazi maalum kama ya Cambiasso Mourinho akiwa Inter

    Kutoka au kutokutoka kwao kunategemea na namna watakavyobadilisha mbinu ya mchezo tofauti na ile ambayo Pepe amefundishwa na Mourinho kucheza kati na kutambaa na mianya ya Barca.........

    Pepe amepewa kazi maalum na huyu ndie amebeba uamuzi wa mechi hii maana Guardiola sidhani kama ni mtu wa tactic hasa timu yake inapokabwa kwenye plan yake ya kawaida ya kila siku
     
  8. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    yes ofkoz why not?tutawatoka tu,
    afu thread letu la barca liko wapi umu?
    adi tulitafute mbaaali ebu liwekeni apo mwanzo..
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkifungwa utaiona wala usiwe na haraka nayo kijana cya....
     
  10. ndiuka

    ndiuka JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35

    hapo kwenye red umemaanisha nini?
     
  11. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Barca kama Arsenal, ukivuruga plan A wanapotea maaana hawana plan B...na ndicho alichofanya Mourinho the tactician jana...!
     
  12. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    aaaa wapi wewe!
    linatakiwa libandikwe mwanzo kama izo za wanaobebwa-bebwa
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nimemaanisha ulichoelewa..................

    alafu chijana una matatizo ya kutambua rangi wewe, ile uliyoweka ndio red..........kibanzi kwa jiboriti
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    barca mpira wanaujua lakini magori yao mengi ni offside baada ya refaa kuzubaa na pass lakin kama refa ni makini na hiyo timu mabeki ni wajanja barca hawatoki wataishia tu kucheza mpira na pep asipo soma alama za nyakati anaweza kutolewa uefa. kwani anatemea zaid wachezaji wafanye kitu na sio yeye afanye vitu kama babu fergie..
     
  15. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa mchezo ninaouona kati ya valencia na madrid, barca waanze kunyoa. Kaka na higuan wamerudi na kasi ya ajabu
     
  16. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwanini hizo mbinu za JM hazikuweza kufanya kazi kwenye mechi tano zote alizopigwa?? mi naona kwenye UEFA bado atagongwa tu...
     
  17. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    taabu ya RMA wakiiona Barca tu wanakuwa kama mbwa amekutana na chatu. Wananywea kabisa. Mpaka watyakapoondoa jinamizi hilo ndio wtaifunga Barca. lakini kwa sasa RMA ni wazuri na KAKA naona amerudi enzi zake.
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Madrid kushinda 3 kanyanyaswa?
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mpira unadunda na hauangalii historia hata siku moja bali subiria matokeo tu
     
Loading...