Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je bank za tanzania zinakubli hati za kimila?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mfamaji, Nov 1, 2011.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wadau naombwa ajuae anijulishe . Kwanza Serikali kupitia sheria ya Village land Act ya mwaka 1999 imeweka wazi kuwa Customary certicates of titles ni sawa na title deed za kawaida.

    Je Bank zipi za Tanzania ambazo zimekubaliana na utarataibu huu ili hizo hati za kimila ziweze kutumika kukopeshwa?
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zinakubalika boss wewe nenda kakope hiyo nyumba ka unayo hiyo hati ya kimira
     
  3. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu crdb bnk wanakubali
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Perfection ya hati za kilila ni shughuli pevu, sidhani kama kuna benki serious inakubali kubeba risk ya namna hiyo.
     
Loading...