Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je babu angetangaza ametumwa na mungu agombee urais matokeo yangekuwaje

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by yeto, Apr 16, 2011.

  1. y

    yeto Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    leo nilikuwa nasikiliza redio moja wakawa wanasema babu kachangia sana maendeleo ya kijiji cha semumge ikiwa na pamoja kuwekewa minara ya sim za mkononi, na kujengewa barabara,
    wakauliza je hiki kingekuwa kipindi cha
    uchaguzi. babu akatangaza ameambiwa na mungu agombee urais matokeo yangekuwaje
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    babu angeudaka uprezaa!
     
  3. DAUDI GEMBE

    DAUDI GEMBE Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angekua wa ulimwengu zaidi labda baada ya umaarufuu amuulize tena mungu baada ya hapa nifanye nini?
     
Loading...