Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Avatar yako ina maana gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Freetown, Oct 26, 2009.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Baada ya thread nzuri juu ya maana ya majina tunayotumia humu ndani ya JF, nimeona ni vizuri pia tukaongelea kuhusu avatar tunazotumia
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    Huyo ni Michael Jordan ambaye alipata umaarufu mkubwa kwa uchezaji wa Basketball na pia leadership ability yake as a player during those old good days of DA BULLS which led to 6 championship starting in 1991. Ni mtu ambaye namuadmire sana pamoja na kuwa ana mapungufu yake kama binadamu wengine.
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Inajieleza kabisaaaa,enzi zangu nilivyokuwa katoto.
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Avatar yangu ni sehemu mojawapo nzuri za utalii hapa Tanzania, hapo ni Selous. Mungu ameijalia sana hii nchi.
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    avator yangu ni ya mwanangu kipenzi
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Chunguza avator yangu kwa makini utagundua kuna kinyonga/chura yuko kwenye process ya kumezwa na ndege wa ziwani lakini kichwa tu ndo kimeingia kinywani. Lakini kinyonga/chura huyo amekimbilia kumkaba koo huyo ndege kwa mikono yake miwili hali inayopelekea ndege kupatashida kummeza.

    Hii inakwambia kwamba no matter what stage ya maanguko au ya mapambano umefikia NEVER EVER GIVE UP.

    Ultimately huyo ndege itabidi amteme huyo kinyonga/chira kwa kuwa ndege hataweza kupumua kwani amebanwa shingo....
     
  7. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapo kwangu nadhani iko wazi huyo ni Kiefer Sutherland (Jack Bauer) star wa ile tv series 24 (FOX,itv kila J5).
    Mambo yake mnayajua lakini nia hasa sio kuonyesha makeke ya huyo bwana ila UZALENDO alio nao kwa INCHI yake na huruma aliyo nayo kama binadamu wa kawaida ukiondoa yale ayafanyayo akiwa kazini.
     
  8. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Albert,
    Mwanasayansi maarufu wa karne
    Anaonekana kuwa ni mtu wa kufikiri na kufikia hatua ya kuchukua maamuzi mazito,
    Ndivyo nilivyo
     
  9. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu Ni "Mchungaji Mwema" anapeleka kondoo kwenye malisho.
    Mchungaji huyu ametangulia kondoo akiwaonyesha njia ya kuendea malisho.

    Vivyo hivyo kiongozi anatakiwa awe kama huyu mchungaji mwema awaonyeshe njia njema wananchi wake ili siku ya siku nchi yetu iwe ni ya asali na maziwa. Wananchi wawe wananeemeka na kuendelea kuijenga nchi yao na siku moja iwe kama Nchi ya Uholanzi.
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yangu inaonyesha ndege mmoja aliye tulia, to me it means peace and calmness always.
     
  11. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,977
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Leo hata hiyo avatar yangu siioni,sijui ndio wameifisadi,kwahiyo si coment kitu!!
     
  12. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimejifunza mengi kutokana na avator za watu hapa...
    Kuna wachungaji wema..
    wanamazoezi...
    watu wapole and composed...
    watu wa maamuzi mazito.... nadhani bila kuangalia sura
    wazalendo wa nchi zao..
    wapenda familia....
    watalli wa utalii wa ndani..
    wanaofuatilia role models...

    It is good very good indeed.
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    yangu hata sijui, ila nimeamua kumridhisha wifi yenu tu.
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    wewe ni mzalendo ndugu yangu, unastahili pongezi sana.
     
  15. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unajua mkuu wakati wote sikujua kama avator yako ni ya Jordani, kabla sijajua kuhusu jina unalotumia nilidhani avator yako ni ya BUBU kweli kwani hiyo picha inaonekana kama huyo mtu ni bubu...anyways ndivyo nilivyoona.

    Unajua Burn nadhani ulikuwa na avator moja huko awali kama sikosei ilikua dangerous sana... sina hakika kama ni wewe au nachanganya mapaka watu wakacomplain!
     
  16. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nasubiri avator ya Next Level! Ina maana gani??
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mkuu ile avatar naipenda sana, kifupi inaeleza kile ninachotaka kusema, jamaa kafungua kinywa hadi mwisho wa taya lake kupaza sauti.
     
  18. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha!ha!ha!....kijana Avatar yangu (cartoon ya BO & HC) na ID yangu vinaangukia hapo juu......in addition, to that!

    ID yangu ni for people who believe that....our time is now, my future is made now, if I play now,my future life will be full of cry and excuses.....I don't want excuses in my life kabisa! Sitaki kumsingizia mtu yeyote kwa failures zangu! I am the Next Level man!....highly inspired na ule mchakato wa kina Obama na H. Clinton kny kinyang'anyiro cha White House!
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ha!ha!ha!ha!ha!ha!.......mbele mbele.....mipambano daima.....no fear, no makandokando, no boss in my path....I am always the Next.....in whatever I want mkuu.....U know it all!
     
  20. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nashukuru maana nilikuwa naitafsiri vibaya....
    Eti ulikuwa "kill time" enzi zile then uko bwiii... umeweka ndovu za kutosha mida hiyo uko na 100% confidence. Ukakutana na kimwana unamwambia lets go to the next level... unamwambia awahi pale king palace au pale royal njombe......

    Haaaa.... just thinking beyong what i see thiking to the next level!
     
Loading...