Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Anna Makinda ni MLEYMAN

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BABA JUICE, Nov 16, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndugu wanajamii naomba kujua profession ya spika wetu wa bunge kwani naona ameanza kufukia hoja za msingi bungeni...........alitakiwa atoe muongozo pate Hon.tundulisu alipotoa hoja lakini alifukia.....mlimuona mr. sita alivyo kuwa ana haahaa bungeni kutafuta majibu?nafikiri uspika unaitaji mtu anaejua sheria zinaendaje......wewe kwani unaonaje..
     
Loading...