Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je angekuwa lowasa angetoa maamuzi gani juu ya issue ya jairo mara baada ya kuisikia live bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rumishaeli, Jul 21, 2011.

  1. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naomba mawazo yenu juu ya mada hii! Ninamaanisha nani angetoa maamuzi magumu kati ya lOWASA VS MTOTO WA MKULIMA (PINDA)
    Kwa mtazamo wangu Lowasa angemtimua mbele ya bunge then waje wamalizane na JK (maamuzi magumu) ila Pinda yy sikuzote hatoi sulihisho la issue anazicha zikiwa na maswali ( hana maamuzi)
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "The graceful giraffe cannot become a monkey!" Song of Lawino, By Okot b'ptek!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lowassa Jembe wewe ukiacha karama za ufisadi jamaa mtendaji! Ulizia MaDC alipokuwa PM
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Fisadi ni fisadi tu Rev Masa, huu ukali ni cover up!
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu lowasa sio kwanza sio mwanasheria na ili hapendi uzingatia sheria na utaratibu sheri anakurupuka mambo mengi.

    rganisation structure ya Seriali haimuwezshi PM kumfuta kazi Waziri au katibu mkuu. moja kwa moja.

    Huwezi kumfukuza kazi mtu amabye hujamteua wala kumuajiri wewe.

    Unakumbuka kuna waziri fulani miaka ya nyuma kama sikosei Dialo alitaka umuhamisha kazi mkurugenzi wa kitengi fulani wizara ya mazingira. kwa sabbu ya kashfa.

    Yule mkurugenzi alimwambia mamlaka ya kunihamisha hapan ni ya rais aliyeniweka.

    Hata kama mtu kakosea bado kufuata utartibu ni muhimu. Otheriwse ndio mambo kama ya richmon d.

    Mchungaji unajua kuna DC mmoja alimtoa nishai Lowasa sabbu ya kupenda sifa za kutofuata utaratibu? uzuri yule DC alimtoa nishai ne ya camera na vyomb vya habari. Nadhani Lowasa hawezi kumsahau huyo DC.
     
  6. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Wakati gogoro ama likashfa la EPA na KAGODA linaibukia bungeni, Mhe Dkt Lowassa alikuwa Waziri Mkuu. Kwa hivyo kama alivyolitolea 'maamuzi magumu' kashafa la EPA ndivyo ambavyo angelitolea 'maamuzi magumu' suala la Dkt Jairo. Tatizo letu Wabongo ambalo ndilo mafisadi wanalitumia kuendelea kufisadi nchi ni kwamba huwa hatukumbuki yaliyotokea jana!! Tunaagalia ya leo tu. Mlo wa leo tu. Si ya jana wala ya kesho. Ndipo mafisadi walipotufikisha.
     
  7. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mambo yote hapa ni katiba mpya, mtu atawajibishwa na katiba siyo rais wala nani, maana bila katiba nzuri kama kila kitu lazima aamue Rais, je pale ambapo Rais amekosea nani wa kumwajibisha???? jibu ni KATIBA.
     
  8. j

    jasonbourne Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wishful thinking
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Baada ya Moringe,Tanzania haijawahi kuwa na waziri mkuu.
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Nasikia Lowassa haachii hata elfu tano, hivyo Jairo angekuwa amekwisha mpa deal na angekuwa mkali kiasi kwamba Beatrice asingesema kitu au naye kulambishwa asali na bajeti kupita kiulaini. Hivi mnakumba wakati jamaa kajiuzulu Anne Kilango alivyosema kuwa alikuwa anachukia kuandikiwa barua kulazimishwa kukaa kimya kwenye issues zinazohusu serikali?
     
  11. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachoonekana hapa hakuna kuaminiana kati ya Pinda na Rais wake...Kwa vile Pinda lilishamkera na kutamka hadharani..angem'fire'..wakati huohuo akiendelea kuwasiliana na bosi wake...haya mengine sijui ya mamalaka ya uteuzi ni kiinimacho tu...vyovyote hata angekuwa Lowasa bado angesubiriwa huyo JK...
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Mimi huwa wakati mwingine nakuwa na wasiwasi kama katiba mpya italeta mabadiliko tunayo yataka; kwani hata hii ya sasa pamoja na ubovu wake na vilaka kibao haifuatwi na hatua hazichukuliwi. Mfano wabunge wanamamlaka ya kumwondoa Rais anapokosa uhalali wa kuongoza nchi lakini hawafanyi hivyo; je wamekwisha kuwa 'Jairoed'?
     
  13. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi mbona Pinda asiseme tutakaa kama serikali Tufanye maamuzi!! Eti nasubiri kuwasiliana na Rais wangu.
     
  14. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kinachonikera ni kwanini January na wenzake hawakwenda polisi?
     
  15. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi nani fisadi kati ya jk na Lowassa?? Lowassa kafunika kombe tu....vinginevyo angeyumbisha serikali endapo angeamua kumwaga ugali.
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kumkweza na kumpa sifa asiyo kuwa nayo. Kwa kujua kwamba suala hili klinahusiana na ufisadi na huyu ni fisadi mwenzie angemfumbia macho. Na kama angechukua hatua basi tungethibitisha mashaka tuliyonayo juu ya uwezo wake wa uongozi maana sifa ya kiongozi ni pamoja na kujua madaraka yake, mipaka yake na kuheshimu mamlaka za uteuzi na kujua kwamba hizo ndizo zenye mamlaka ya kuwajibisha.

    Pinda siyo maamuma wa misingi ya kisheria na ya kiuongozi na ndiyo maana aliamua kuwa mkweli, kama ilivyo kawaida yake na siyo kutafuta misifa ya kijinga.
     
Loading...