Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je adam na hawa walikuwaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kingazi, Jul 9, 2011.

  1. kingazi

    kingazi Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila siku najiuliza kuhusu adam na hawa , katika vitabu vyote vya dini vinaeleza kuwa sisi sote ni wana wa adam lakini inakuaje sisi waafrika tu weusi,au baba yetu adam au mama yetu hawa mmoja wapo alikuwa mweusi ,au sisi tulizaliwa na ulemavu wa ngozi.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    wazungu ndio walizaliwa na ulemavu wa ngozi
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nani weupe?
     
  4. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Adam alikuwa mweusi tii! Wazungu ndio walizaliwa na ulemavu wa ngozi thats y they cant be lyk us bt we can be lyk them. Senkyuu!
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    I that a joke?...do your homework bana!
     
Loading...